Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 23

Thread: Offline 5/6/2010 ( Thay đổi phút 89)

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Em gái nhiu tuổi rồi ku ninh? có chồng chưa? Nếu chưa thì okie luôn nà
    Kể cả có chồng rồi cũng ô sờ kê luôn ... càng đông càng vui mà... ai có chị gái hay cô gái mang đi luôn nhé.
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Em gái nhiu tuổi rồi ku ninh? có chồng chưa? Nếu chưa thì okie luôn nà
    Có chồng thì mặc có chồng, không sao đâu, dẫn theo lun đi nha bạn. Mong đến ngày đó quá
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Em xin điểm danh ah - Cơ mà điểm danh để dành khi nào các bác off xong về post ảnh lên em xin là người " bóc tem" ( học theo bác Men) đầu tiên ah. Còn em cũng ham chơi lắm nhưng em " chồng dại con thơ" nên đành ngậm ngùi ngồi ngắm thôi ah

Quote Originally Posted by yeuluonmuquoang View Post
    Em xin điểm danh ah - Cơ mà điểm danh để dành khi nào các bác off xong về post ảnh lên em xin là người " bóc tem" ( học theo bác Men) đầu tiên ah. Còn em cũng ham chơi lắm nhưng em " chồng dại con thơ" nên đành ngậm ngùi ngồi ngắm thôi ah
    Chồng dại thì dạy dần , con thơ thì rồi sẽ lớn ... Lý do ko chính đáng lắm ...
    Chỉ thích " bóc tem " thôi hử ? Khôn thế , thích thế thì ai mà chả thích được ... Có ai xung phong ko kìa ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

e xung phong e đang là trai tân, chưa mảnh tình vắt vai ( thật ra thì có rùi nhưng bị đá đít ngươi iu bỏ đi theo thằng việt kiều lắm tiền nhiều của roài) cái số e nó khổ thế đấy hehehe

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by eckcom View Post
    e xung phong e đang là trai tân, chưa mảnh tình vắt vai ( thật ra thì có rùi nhưng bị đá đít ngươi iu bỏ đi theo thằng việt kiều lắm tiền nhiều của roài) cái số e nó khổ thế đấy hehehe
    Sao tự dưng nhận là trai tân thế ku? "Trai tân" thì có "tem" để cho ylmq bóc hay sao?

thì đại ka dương bảo có ai xung phong ko mà. trai tân thi tất nhiên có tem rùi sư huynh

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Chồng dại thì dạy dần , con thơ thì rồi sẽ lớn ... Lý do ko chính đáng lắm ...
    Chỉ thích " bóc tem " thôi hử ? Khôn thế , thích thế thì ai mà chả thích được ... Có ai xung phong ko kìa ?
    Chồng thì đang dạy dần - Còn con thơ rồi sẽ lớn nhưng giờ mới đang lớn dần =>> tại thời điểm này vẫn là " dại - và thơ" =>> qá chính đáng.
    Em thích bóc tem ảnh chứ ai bảo bóc tem người - bác chỉ dc cái vẽ đường cho .... chạy => đầu óc toàn màu đen tối, đầu độc trẻ em k ah
    @ếch ơi tân mà chắc gì đã còn tem- con gái có tem kia mà chưa chồng cũng chưa chắc còn tem chứ nữa là

Phút 89, hậu vệ nhà ta đá phản lưới.

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Vì một số lý do , vụ off đẩy sớm lên 1 hôm thay vì sáng 6/6 là 10h sáng 5/6 và vẫn tập trung tại cà phê trên đường Thanh niên ( Gần đền Quán Thánh ) nhé ? Sau đó sẽ biểu quyết xem buổi trưa thì đi đâu. Cả nhà cố gắng thu xếp cùng tham gia cho vui nhé . Sẽ có thím Khoa đại diện cho mem NT phía Nam .

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast