Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: TÔi chỈ bƯỚc hỤt 1 bƯỚc mÀ Đi chẬm lẠi mẤt 14 nĂm

Mỗi lần nghĩ đến em cũng sợ lắm anh ah,sợ mình sẽ lại có những phút yếu đuối,sợ mình không bước qua được quá khứ...Nhưng em sẽ nghe lời anh,không đi đâu nữa để giữ mình khỏi những cám dỗ,chắc sẽ ok thôi anh
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Cố lên bạn hiền , rồi sẽ qua nhanh ấy mà , trong đời ai chả hụt vài lần nhưng quan trọng tụt xuống hố nhưng phải biết tìm cách leo lên nhỉ ? Và quạn trong có '' cố tình'' muốn hụt nữa ko thôi.

Quote Originally Posted by buochut View Post
    Mỗi lần nghĩ đến em cũng sợ lắm anh ah,sợ mình sẽ lại có những phút yếu đuối,sợ mình không bước qua được quá khứ...Nhưng em sẽ nghe lời anh,không đi đâu nữa để giữ mình khỏi những cám dỗ,chắc sẽ ok thôi anh
    Hụt 1 bước... té ngã... phải đứng dậy... và bước tiếp... vì không ai có thể bước đi trong tư thế đang ngã được. Bây giờ là giai đoạn đứng dậy và giữ cho mình một tư thế thật vững... BH đang làm rất tốt, nhok tin là như thế

Đừng lo sợ gì nhé... Hãy nghĩ đến NIEMTIN, giữ lấy NIEMTIN và chắc chắn rằng NIEMTIN luôn ở bên thì BH sẽ ổn cả thôi %%-%%-%%-

Nói thì không khó, nhưng có thực hiện được hay không thì còn tùy thuộc vào bản lĩnh của mỗi người nữa. Cố gắng BH nhé
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Hụt 1 bước... té ngã... phải đứng dậy... và bước tiếp... vì không ai có thể bước đi trong tư thế đang ngã được. Bây giờ là giai đoạn đứng dậy và giữ cho mình một tư thế thật vững... BH đang làm rất tốt, nhok tin là như thế

Đừng lo sợ gì nhé...
    Hụt một phát ...xuống vực rồi ( ngã ngồi... còn may chán ) bò còn ko nổi , lấy j mà bước tiếp , nhok ơi ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

thôi cố lên ông ạ.nói thì chẳng ai nói hay dc,bh nói cũng k giải quyết vấn đề gì cả mà mình phải dùng hành động để dần dần lấy lại những gì đã mất thôi.bh mình có thân thì mình phải giữ thôi.^^! Cố gắng
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

ông này bước hụt có 1 bước xong đứng lại ( chậm 14 năm ) vẫn kịp ông ơi, có những người ngã rồi không đứng được lên cơ. Thôi ráng lên ông ạ.
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Quote Originally Posted by mizzlonely View Post
    ông này bước hụt có 1 bước xong đứng lại ( chậm 14 năm ) vẫn kịp ông ơi, có những người ngã rồi không đứng được lên cơ. Thôi ráng lên ông ạ.
    bạn ơi! Chốt hạ bây giờ bạn là thần phật hay quỉ sứ đây?Chọn phe đi!
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by buochut View Post
    bạn ơi! Chốt hạ bây giờ bạn là thần phật hay quỉ sứ đây?Chọn phe đi!
    Đi với Bụt mặc áo cà sa, đi với Ma mặc áo giấy.
    Cũng còn Tùy...
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Quote Originally Posted by mizzlonely View Post
    Đi với Bụt mặc áo cà sa, đi với Ma mặc áo giấy.
    Cũng còn Tùy...
    Đi với bụt mặc áo cà sa,đi với ma mặc áo giấy,đi với ấy tớ Ứ mặc gì
    برای فروش نیستم

.........................
    برای فروش نیستم

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast