Results 1 to 3 of 3

Thread: Có Phải em bị Phản Ứng Thuốc Ko??

Có Phải em bị Phản Ứng Thuốc Ko??

Em đang dùng thuốc Chống tái Naltrexone em bị tình trạng như thế này ko biết có phải là bị phản ứng thuốc ko? :
    Em bị 2 lần toàn là do rượu và Bia :
    1: Uống thuốc xong đi chơi rồi nốc 1 trai Vodka xong rùi về bị co giật phải đi BV truyền nước mới khỏi

2: Cách đây ko lâu , bữa cơm nào cũng 2 > 3 trai bia.. xong rùi nóng qua lại ra Bia tươi nói chung là ngày ít nhất là 0,5 lít bia vào người đều như vắt tranh >> và gặp phải tình trạng đau đâu như búa bổ cùng với kiểu như vật Hàng " ốm dở "

* Xin hỏi em có phải là bị phản ứng thuốc ko? AE nào có kinh nghiệm xin cho ý kiến nha !
    đệ thanks nhìu nhìu !!!
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Bạn cũng bia rượu T ạ, nhưng k bị làm sao, chỉ có ngồi một lúc là chóng mặt, đầu quay quay...
    Bạn đang uống abernil, ngày nửa viên thôi! Uống rượu vào nó hơi shock lúc đầu, nhưng lúc sau thì bon, về vẫn ngủ ngon lành!
    Chắc tùy cơ địa từng người, nếu khó chịu thì bớt bớt đi... cai nghiện là chủ yếu ^^

Quote Originally Posted by tuan2010 View Post
    Em đang dùng thuốc Chống tái Naltrexone em bị tình trạng như thế này ko biết có phải là bị phản ứng thuốc ko? :
    Em bị 2 lần toàn là do rượu và Bia :
    1: Uống thuốc xong đi chơi rồi nốc 1 trai Vodka xong rùi về bị co giật phải đi BV truyền nước mới khỏi

2: Cách đây ko lâu , bữa cơm nào cũng 2 > 3 trai bia.. xong rùi nóng qua lại ra Bia tươi nói chung là ngày ít nhất là 0,5 lít bia vào người đều như vắt tranh >> và gặp phải tình trạng đau đâu như búa bổ cùng với kiểu như vật Hàng " ốm dở "

* Xin hỏi em có phải là bị phản ứng thuốc ko? AE nào có kinh nghiệm xin cho ý kiến nha !
    đệ thanks nhìu nhìu !!!
    Naltrexone HCl 50mg có tính đối kháng với rượu và ma túy thuộc dòng Opiats, vì thế bạn bị một số triệu chứng như trên là bình thường bạn à. Naltrexone được đùng để duy trì đối kháng chống tái nghiện rượu và ma túy mà.

Thân
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ