Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: For Nhóc Phù Thủy

For Nhóc Phù Thủy

sinh nhật chi ngày quốc tế thiếu nhi... bảo sao cứ trẻ con mãi . nhưng trẻ con thật đáng iu đó
    sinh nhật, chúc Nhóc thêm tuổi mới với thật nhiều niềm vui, hạnh phúc và thành công trên con đường lựa chọn sắp tới.
    sinh nhật, chúc Nhóc chóng nhớn, ăn nhiều kem mút, sữa chua, hột vịt lộn rang me, bánh tráng cuộn...vv... và lên cân
    sinh nhật, chúc Nhóc có một người đón đưa, thỏa mãn đôi chân mải chơi...
    sinh nhật, chúc Nhóc có một người bên cạnh trong mỗi hoàng hôn và khi đêm về.
    sinh nhật, chúc Nhóc mãi vui và hạnh phúc với Niềm tin.
    sinh nhật, chúc Nhóc.....
    sinh nhật, tặng Nhóc một triệu đóa hồng....!(.......)
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Sinh nhật, chúc Nhok sớm biết bay
    Sinh nhật, chúc Nhok bớt ác để có người thương
    Sinh nhật, chúc Nhok bắt cóc được ku nào đó để hết ế
    HAPPY BIRDTHDAY
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Sinh nhật nhóc .Chúc quán trà đá đắt hàng -thi môn nào cópy trót lọt môn ý-có sức khỏe tốt để đến với niềm tin
    sang tuổi mới có thêm niềm vui mới
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Chúc Nhok ác một sinh nhật thật zui zẻ!...

Ăn nhiều chóng "nhớn" Nhok nhé! Nghe... giang hồ đồn Nhok còi lắm phải không?

Một ngôi nhà xinh , anh họa sỹ ... gửi vào tranh vẽ những bông hồng .... Biết tặng nhok cái j nhân ngày sinh bi h nhỉ ? Thôi thì chúc Nhók mỗi tuổi mỗi lớn và vẫn nhóc... Hẹp pì bớt đây tú iu
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Huni sn vui vẻ nhá.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Thanks for NIEMTIN Group

Thêm một tuổi... sẽ là một bước ngoặc mới... Phải cố gắng... cố gắng hơn nữa... Phải vững lòng... luôn vững lòng... Phải mạnh mẽ... thật mạnh mẽ... Đủ để bước tiếp con đường đã chọn. Chỉ cần thế thôi... I CAN DO IT

Dành điều ước của ngày sn cho NIEMTIN Group này...

Ước cho admin SK và admin ltvt có đủ NIEMTIN để duy trì 4rum tốt hơn.
    Ước cho thienlong, Sean, phanhieu... đủ bình yên để bước đi trong cuộc sống.
    Ước cho MagicianS có đủ nhiệt huyết để đi đến cùng với công việc đang làm.
    Ước cho nguoi_vo_hinh, thanhrona, thuytinhxanh, laK... có đủ sức khoẻ đẻ hy vọng vào ngày mai tươi sáng hơn.
    Ước cho Canabis, Cua, Aji, Some, Men, giatu, tukoi, peut QA, lyns, Poller, Bem, Nở, eckcom, buochut.... và tất tần tật những mem của NIEMTIN group luôn đủ niềm tin, nghị lực và ý chí để chiến thắng bản thân và đứng dậy thật vững...
    Ước cho Hello, loilam, congtu, boy, baophuong, binhpm,... và tất cả những ai đã từng vào dd rồi quay đi... đủ cố gắng để không vấp ngã lần nữa...
    Ước cho chị yeuluonmuquang, anhvanoinho, chị Bống... và tất cả những ai đang cố gắng giúp đỡ người thân của mình... đủ dũng cảm và tình yêu để cùng họ vượt qua mọi thử thách.
    Ước cho chị hoacuc, tho ngoc, Maili, DTT, pe' kninh, chị Hân... đủ niềm vui để chia sẻ nhiều hơn.

Có quá tham lam không nhỉ Nhưng thôi, dù gì thì cũng được ước mà... vậy nên ước 1 lần cho đã.. hehe
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

hì sinh nhật muộn vui nhoc nhé
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

SN nhok chị chưa chúc gì mà lại nhận được quà từ nhok, cảm ơn em nhé.
    Chị chúc nhok thêm tuổi thêm " ác" để thế lực của các chị em trong dd thêm lớn mạnh nhé em.

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Oh, có sinh nhật ở đây à? chúc mừng sinh nhật ku nha Cắt bánh chia mỗi người ít đi

Page 1 of 3 123 LastLast