Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 26 of 26

Thread: For Nhóc Phù Thủy

Nhanh quá ! Lại đến sn sư phụ rui . thêm 1t là thêm 1 nụ cười và thêm 1 sk nhé sp. Nhưng "vẫn dáng đứng Bến Tre " nhá sp

Úi.. thương nhà mình quá đi mất NIEMTIN mãi là NIEMTIN của nhok!

Những lời chúc nhok được nhận trong ngày sinh nhật sẽ dành cả cho NIEMTIN ấy.. hehe!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

lại một năm trôi qua... đã có rất nhiều đổi thay nhưng 1/6 thì vẫn là sinh nhật của Nhok... người mà Mag yêu quý.
    Niềm tin giờ đã khác xưa... biết Nhok có khác xưa nhiều không? có lẽ. Nhok đã già đi một tuổi và xấu gái hơn chăng? có lẽ. Nhưng dù Nhok ở đâu, bước đi trên con đường nào, anh tin ở đó cũng đầy ắp tiếng cười và hạnh phúc.
    anh chúc Nhok luôn mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc.
    Dù biết Nhok không yêu hoa... anh vẫn tặng Nhok một triệu đóa hồng.
    chúc mừng sinh nhật Nhok.
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

May quá vẫn chưa hết ngày... chúc bé Nhok yêu luôn bình an, mạnh khỏe, thành công, hạnh phúc ... bé nhé... và mãi mãi là Nhok của niemtin...
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Nhơ ngày sinh của nhok nhưng ko biết nó thất lạc ở đâu, chúc nhok iu iu của Niềm tin thêm một tuổi mới vui vẻ và thành đạt trong mọi lĩnh vực
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Ui cha.. cái topic "cũ kỹ" này lại được ttb lôi ra lúc nào nhok chẳng pik.. hihi

Cảm ơn ttb, chị moon, Cua già, Aji mập, thanhrona... và mọi người nhiều nhé

P.s: Hèn gì mà từ hôm sinh nhật đến nay nhok hắt xì quài à, thì ra là được nhiều người nhớ đến vậy (hehe.. thiệt ra là bị cảm từ bữa đó tới nay chưa chịu hết )
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Page 3 of 3 FirstFirst 123