Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 26

Thread: For Nhóc Phù Thủy

Quote Originally Posted by yeuluonmuquoang View Post
    ...
    Chị chúc nhok thêm tuổi thêm " ác" để thế lực của các chị em trong dd thêm lớn mạnh nhé em.
    Chị em nhà này định băng đảng à ? Để lúc nào thì hay lúc đấy nhé ... Kể cả là Giang hồ thập đại ác nhân nhé ... Chớm có ý định là có thu "chổi " và dẹp quán trà đá đấy , nhok đừng nghe xui dại ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Lớn rồi đừng có bay nhảy nữa, nghe lời ta về nhà mà chăm sóc Mom đi. Sinh gì ngay ngày quốc tế thiếu nhi thế này, đúng là Nhok 4ever
    --------------------------------------------------------------------------------
    Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng
    Đừng bao giờ nói bỏ cuộc nếu bạn vẫn cảm thấy có thể tiếp tục
    Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt của ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn.

lại một năm trôi qua... mà chưa thấy Nhok lấy chồng... heizzzzzzz...
    sáng sớm đã thấy loa trên bản thông báo nhà ai có thiếu nhi thì lên ủy ban nhận kẹo... mới nhớ nhà mềnh cũng có một thiếu nhi...
    trả có kẹo nữa đâu Nhok ạ.... ăn kẹo mãi rồi,lấy chồng đi cho mọi người được ăn kẹo của Nhok..
    he he he... thêm một tuổi mới, chúc Nhok thành công hơn với công việc... hạnh phúc với cuộc sống...
    chúc năm nay Nhok lấy chồng........ tặng Nhok một triệu đóa hồng
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Hôm nay SN Nhok à? Sao lại lựa đúng ngày mà chào đời thế nhỉ?
    Chẳng biết chúc Nhok gì vì những gì định chúc thì mọi người đã chúc từ năm ngoái rồi. Năm nay C chỉ chúc Nhok luôn vui vẻ nhé! Sống vì bản thân chút nha Nhok!!!

Lại thêm 1 năm nữa được chúc sinh nhật nhok , nhanh thật đấy
    Chúc nhok sang tuổi mới mạnh khỏe và Hạnh phúc

Happy Birthday phu thủy

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

ôi , nhanh thật , lại một năm nữa rồi nhok ơi ..... chúc nhok sinh nhật vui vẻ nhé
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Lại được chúc mừng sinh nhật Nhok ác một lần nữa!
    Một sinh nhật với thật nhiều điều tốt lành Nhok nhé!

chúc Nhok có 1 ngày sinh nhật thật vui và 1 tuổi mới thật hạnh phúc,bình yên...Nhok nhé!!!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Chúc em một Sinh Nhật thật vui và mãi luôn giữ được những ánh nhìn, những vòng tay thật ấm như bây giờ!
    ... Có một ngày trời đất bỗng nhẹ tênh
    Mây lênh đênh rong chơi cùng gió ...

chúc huni thêm 1 tuổi và có thêm nhiều niềm vui
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast