Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: đọan cuối tình yêu

Trung Huy
    Guest

Wink

hai người quen nhau và đến với nhau vội và yêu nhau cũng nhanh ko cần tìm hiểu kỉ .thời gian bên nhau chỉ có gây lộn .tình cảm chúng ta ko thể nào lâu dài hơn khi em quen anh mà chúng ta ko có sự đồng cảm .chúng ta cũng có những thời gian vui bên nhau nhưng em ơi tình cảm là điều thiên liên mà thượng đế đã ban cho con người ,đó là thông cảm và tin tưởng .nhưng đến khi chúng ta ko thể nào tìm được tiếng nói chung thì chia tay là chuyện sẽ tới .dù chúng ta ko muốn nhưng cũng đã xãy ra .nhưng em hãy tin anh ở tận trong tim anh luôn có hình bóng em và anh luôn mong em hạnh phúc .hảy để chúng ta ra đi trong thanh thản và tình cảm anh dành cho em vẩn như ngày chúng ta mới quen

nhưng đến khi chúng ta ko thể nào tìm được tiếng nói chung thì chia tay là chuyện sẽ tới .dù chúng ta ko muốn nhưng cũng đã xãy ra .nhưng em hãy tin anh ở tận trong tim anh luôn có hình bóng em và anh luôn mong em hạnh phúc .hảy để chúng ta chia tay trong thanh thản và tình cảm anh dành cho em vẩn như ngày chúng ta mới quen
    Anh cũng kô bít phải nói gì với em nữa,nói nhìu cũng chẳng dc gì có khi còn làm cho lòng ta bùn thêm nữa
    chỉ mong em đc thanh thản và hạnh phúc hơn là khi wen với anh.
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Wink

Originally posted by Trung Huy@Apr 22 2003, 07:09 AM
    ....[i] hãy để chúng ta ra đi trong thanh thản và tình cảm anh dành cho em vẩn như ngày chúng ta mới quen [i/]
    Khi chia tay, lúc nào hai con người ấy không phải không đau khổ đúng không nào TRUNG_HUY
    Kỷ niệm đẹp dzĩ nhiên là phải giữ lại trong tim mình, nhưng cũng đừng vì thế mà bi lụy bản thân nhé. Bạn hãy cứ tiếp tục học tâp, lao động, dzui chơi..àv quan trọng là sống tốt hơn nữa
    Để rồi sẽ có ngày, khi bạn và cô ấy gặp lại nhau. Thấy bạn vẫn mạnh khoẻ và tiến bộ hơn hồi nào, cô ấy sẽ hạnh phúc hơn àv bạn cũng sẽ không cảm thấy ngại ngùng khi lại phải đối mặt với ngươì yêu cũ.

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

anhvanyeu
    Guest
    dien dan nay la mot trang wet co pham chat dep va nhieu dieu thu vi toi rat han hanh kho den voi trang wet nay va toi mong rang tat ca cac ban hay ung ho trang wet nay cung toi nhe ,
    trong dai

TRUNG HUY a` ! liệu thế gian này còn được bao nhiêu chàng trai như bạn ? tôi ko biết bạn là ai nhưng qua những dòng tâm sự , bạn quả là 1 chàng trai thật là cao thượng . chúc bạn tìm được 1 hạnh phúc trọn vẹn của mình!

tui không biết trong chuyện này ai là người nói chia tay?......nhưng nếu ko hiểu nhau, ko thể tìm được tiếng nói chung thì chia tay đúng là giải pháp tốt cho cả hai người
    BE A GOOD FRIEND!

Trung Huy sở dĩ tốt như CNNN nghĩ là vì TH là bạn của CB này đấy,"gần đèn thì séng mè"

CBTD A`, CBTĐ mà tốt như TH thì tốt biết mâý cho mọi người nhỉ. heehe, đùng có xạo quá CBTĐ ơi!!

Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 23 2003, 07:02 PM
    Trung Huy sở dĩ tốt như CNNN nghĩ là vì TH là bạn của CB này đấy,"gần đèn thì séng mè"
    Có thật hông dzậy ta ? hey lè nổ.....
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

cũng kô bít nữa,nhưng mà tui thấy bakon chưa bị dính miểng bom thì chắc là tui nói thịt đó

Page 1 of 2 12 LastLast