Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: Người yêu cũ

Người yêu cũ

Hôm nay sinh nhật cậu. Chúc mừng sinh nhật cậu nhé . Chúc cậu sớm tìm được chốn bình yên .

Cậu cứ đi đi về về, mãi mà chưa thấy cậu dừng chân. Tớ thì cứ hồi hộp, hồi hộp với từng bước đi của cậu . Không phải vì tớ muốn cậu vì ai mà dừng chân, mà vì tớ cứ thấp thỏm không biết tới khi nào thì cậu mới vì...cậu mà thôi hoang dại .

Cậu vừa mới trở về cách sinh nhật cậu có 2 ngày thôi đấy. Tớ còn giật cả mình khi nhìn thấy cậu cơ mà . Vì tớ cứ nghĩ ít nhất phải gần tết cậu mới về...

Đấy, cậu vẫn thế, chưa thay đổi gì cả. Cậu vẫn giống như cậu năm cậu 24 tuổi, và vẫn như vậy khi cậu 30 tuổi. Cậu vẫn không thôi làm người khác phải hồi hộp, lo lắng, thấp thỏm với cái sự nông nổi của cậu.

Lần đầu tiên cậu đi...

Lần thứ hai cậu đi...

Lần nữa cậu đi...

Và từ đó tớ không còn kiên nhẫn chờ đợi một sự thay đổi từ cậu nữa...

Và từ đó đến nay cũng đã 3 năm...

...Có thể tình yêu của tớ chưa đủ lớn để hút cậu trở về với thực tại...

..Nhưng tớ vẫn không thôi hy vọng rồi sẽ có một ngày cậu tìm được một chốn bình yên cho riêng cậu. Có thể ở nơi đó, có một thứ gì đó có thể níu con ngựa hoang trong cậu dừng bước
    Tớ thầm chúc cậu một tuổi mới....
    Cũng có người nghĩ đến mình sao? từ sn nhật mình mà tới giờ mình mới biết. Hix
    " Mộng giang hồ chẳng cần ai thương nhớ
    Kiếp lãng du chẳng cần nhớ thương ai...."

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

hôm nào là sinh nhật Men 7xPro vậy? chúc Men thêm 1 tuổi. Chia sẻ với Men 1 chút này: có những người có thể không còn đủ kiên nhẫn để chờ đợi đon giản vì họ đã đặt niềm tin nơi mình, và chính mình làm mất đi niềm tin ở họ, nhưng như vậy cũng không có nghĩa la họ đã rời xa mình đâu Men,

Anh Men ah,sống không ai thương nhớ và chẳng nhớ thương ai thì chán lắm anh ạ nhưng chuyện gì đã qua thì cho qua đi anh,cứ coi đó là 1 sai lầm như bao nhiêu sai lầm đời người mắc phải.Em đọc ở đâu đó họ nói là "khi ta sinh ra mọi người cười còn ta thì khóc,hãy sống làm sao để khi ta chết mọi người khóc còn ta có thể mỉm cười".với những người lầm lỗi như anh em mình thì ít ra cũng nên sống làm sao để khi ta chết thì mọi người cũng không thể cưòi đc,hì.. hì...đừng bảo em dậy đời nhé
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Men sinh trùng ngày với chúa Giêsu cơ thuytinh à, qua lâu rồi mà. Hôm nay chát với ng bạn chung của 2 đứa, đc cho cái Link có entry này, ko ngờ mình lại có ng âm thầm theo dõi bấy lâu nay. Cũng chẳng để ý tới ng đó nữa vì cũng mấy năm rồi, chẳng cả biết nick mới của ng đó là gì..Chẳng trách gì ai, vì mình cũng đi miệt mài quá. Hơi thấy hoang mang...

luôn có người theo dõi và động viên anh mà, anh hãy cố gắng nhé, chuyện cũ tan vỡ thì cũng đã tan vỡ rồi, nhưng mình vẫn phải cố gắng vì còn có ngày mai anh ạ. "không có gì là hoàn toàn bế tắc, mà nó chỉ thật sự bế tắc khi bạn thôi không còn cố gắng nữa" em thấy điều này đúng lắm

Anh P! Anh hạnh phúc thật đấy, vẫn đâu đó có ít nhất một người luôn dõi theo anh, thầm chúc những điều tốt đẹp nhất cho anh. Cuộc sống có rất nhiều điều bất ngờ thú vị, đôi khi chỉ là một cái gì đó thật nhỏ nhoi, thật giản dị nhưng cũng khiến mình rung động và phảng phất một cái gì đó vui vui khó tả!...

Anh ah, anh hãy cố gắng thật nhiều nhé, để mọi người, hay ít ra là một người sẽ luôn âm thầm mỉm cười sau anh, vì những nỗ lực không ngừng nghỉ của anh...
    Chúc anh đủ bản lĩnh và tự tin để vượt qua tất cả!...

P/S: một ngày gần nhất em và 2 người nữa sẽ đến thăm anh như đã hẹn!

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Anh P! Anh hạnh phúc thật đấy, vẫn đâu đó có ít nhất một người luôn dõi theo anh, thầm chúc những điều tốt đẹp nhất cho anh. Cuộc sống có rất nhiều điều bất ngờ thú vị, đôi khi chỉ là một cái gì đó thật nhỏ nhoi, thật giản dị nhưng cũng khiến mình rung động và phảng phất một cái gì đó vui vui khó tả!...

Anh ah, anh hãy cố gắng thật nhiều nhé, để mọi người, hay ít ra là một người sẽ luôn âm thầm mỉm cười sau anh, vì những nỗ lực không ngừng nghỉ của anh...
    Chúc anh đủ bản lĩnh và tự tin để vượt qua tất cả!...

P/S: một ngày gần nhất em và 2 người nữa sẽ đến thăm anh như đã hẹn!
    Nó lớn rồi ,sắp vợ con đến nơi , bé j nữa mà đường với sữa , sách với vở ... . Anh cũng đang ốm đây này ...khụ khụ khụ .....lại giở giời rồi ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Nó lớn rồi ,sắp vợ con đến nơi , bé j nữa mà đường với sữa , sách với vở ... . Anh cũng đang ốm đây này ...khụ khụ khụ .....lại giở giời rồi ...
    Tại vì anh già rồi .thay đổi thời tiết nó giở chứng đấy
    Đi xét nghiẹm xem có phải ho lao ko, khổ thân cái gì cũng thích
    Mà ku men xí trai thế mà cũng có em để ý là sao nhỉ ?
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    Tại vì anh già rồi .thay đổi thời tiết nó giở chứng đấy
    Đi xét nghiẹm xem có phải ho lao ko, khổ thân cái gì cũng thích
    Mà ku men xí trai thế mà cũng có em để ý là sao nhỉ ?
    Ấy gọi là nồi nào thì vung đấy mà ... có j lạ đâu ... có đẹp chai như anh đâu mà kua được B , hí hí .... lại mưa to , mệt quá .....mãi trời ko sáng ....
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Men thì xí trai thôi, nhưng được cái là bản chất tốt nên có một cơ số người thương. Trông lên thì cũng chẳng bằng ai, nhưng trông xuống.. thì...

Page 1 of 2 12 LastLast