Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Người yêu cũ

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Nó lớn rồi ,sắp vợ con đến nơi , bé j nữa mà đường với sữa , sách với vở ... . Anh cũng đang ốm đây này ...khụ khụ khụ .....lại giở giời rồi ...
    Anh iu! Ở tuổi nào chẳng cần có sự quan tâm (theo cách nói của anh là đường với sữa, sách với vở )
    Khổ thân anh iu, "chinh chiến" nhiều nên ốm, nên khụ khụ khụ... hả anh? Có cần em.. đường với sữa không hả anh iu???

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Anh iu! Ở tuổi nào chẳng cần có sự quan tâm (theo cách nói của anh là đường với sữa, sách với vở )
    Khổ thân anh iu, "chinh chiến" nhiều nên ốm, nên khụ khụ khụ... hả anh? Có cần em.. đường với sữa không hả anh iu???
    Hừ,,,hừ,,, vâng , ko dám . Cảm ơn " chị " , nhà iem có dồi , gớm , đợi chị hỏi thăm ....Hắt xì.... có lòng đến chơi thì mua hộ chai rượu , HỬ ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

khổ thân anh D,chắc vừa lên đỉnh EVEREST về nên bị lạnh,em có thằng em là vận động viên leo núi chuyên nghiệp giờ tràn dịch màng phổi,hôm nay vừa đi hút dịch đấy anh ah.Bong đường sữa thì đường sữa đi,thời gian này cho anh ý ăn ngon 1 tí nhé...hê...hê..
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

@anh iu: em được lên chức hả anh iu? Từ giờ cứ gọi "chị" sẽ có rượu uống

@buochut: Sao lại phải đến thời gian này mới "cho anh ý ăn ngon 1 tí" hả BH? B vẫn chăm sóc anh iu của B đều đều mà

khổ thân Men , thôi để em tìm vài chú bò lạc cho nhé.

Ac ac ac, vào lộn chỗ rồi, chuồn thôi

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Ac ac ac, vào lộn chỗ rồi, chuồn thôi
    Lộn chỗ thì có cần thiết phải spam như vậy không nhỉ DTT? Không khóc lóc như vậy thì cũng ko ai biết mà, làm trò quá đấy

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Page 2 of 2 FirstFirst 12