Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: que thử ma túy có luôn chính xác? nếu người nghiện muốn giấu

Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    sory emlaheoxinh vì spm .Mình đúng là gia cát dự ,biết là nói ra câu này thế nào cũng bị yeuluonmuquang ném .Anh cũng hiểu thế nào là người đàn ông đích thực ,nhưng nói ra khác gì tự táng vào mẹt mình .Lên anh tạm trả lời người đàn ông đích thực là người không phải là xăng pha nhớt.Tức là không phải '" DÌ "
    Còn heoxinh muốn học hỏi kinh nghiệm để quản chồng thì tham khảo thêm ở yeuluonmuquang vì bây giờ yeuluonmuquang ko cần que thử mà chỉ cần ngửi mùi cũng biết chồng chơi hay ko .
    Ủa có thiệt là ngửi cũng biết có chơi hay không không?
    yeukhongmuquang la nữ à?

K bít heoxinh bao tủi để xưng hô cho dúng, nhưng có phải ấy sn 83 nên mới dùng nick thế k? nếu đúng thì vẫn kém tuổi mình nên chị em, còn k thì đổi ngôi nhé, mình mới ngưỡng cửa đầu 3 thôi.
    Em nghe gì ông Ninh ấy , anh ấy đá " đểu" chị thôi mà. Thông cảm cho anh Ninh đã vào topic của em " gây sự" với chị em nhé .
    Nhưng thật sự thì em quan tâm và để ý tới chồng sẽ thấy sự khác biệt giữa dùng và k dùng em ạh, chị cũng biết được từ những lần nói chuyện với các mem trong dd đấy, biết biểu hiện xong mới ngồi ngẫm nghĩ, lục tìm trí nhớ thấy hiểu rõ và biết rõ hơn em ạh. Còn nói là trăm phát trăm trúng chị k dám khẳng định nhưng với "kinh nghiệm" như hiện tại thì chị ít khi phải thử que chồng nữa, cứ soi cho thật kỹ là hắn sợ ngay.
    @Ninh: cái dự của anh em cũng có dự thế. Nhưng mà anh đá em ít thôi k là em

Quote Originally Posted by emlaheoxinh View Post
    Ủa có thiệt là ngửi cũng biết có chơi hay không không?
    yeukhongmuquang la nữ à?
    Sắp tới sẽ có mem yeukhongmuquang là nam , còn yeuluonmuquang là nữ em à .
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Sắp tới sẽ có mem yeukhongmuquang là nam , còn yeuluonmuquang là nữ em à .
    Bác 20 tái xuất diễn đàn mà mở đường cho 1 mem " vô danh" hãy làm nick: yeukhongmuquang

Quote Originally Posted by yeuluonmuquoang View Post
    Bác 20 tái xuất diễn đàn mà mở đường cho 1 mem " vô danh" hãy làm nick: yeukhongmuquang
    Ủa , anh có đi chơi lang thang , hay đi công tác xa ... đâu mà tái xuất ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Ủa , anh có đi chơi lang thang , hay đi công tác xa ... đâu mà tái xuất ?
    Cứ "vắng bóng 1 thời" rồi lại xuất hiện thì coi là " Nổi - Chìm- Tái xuất" . Mà anh có thời gian " Trụ tri canh chùa" vừa rồi các mem kêu là vắng trụ trì là anh đấy nên k có ai canh chùa, giờ em thấy anh nhảy vào đây thì em gọi là tái xuất .
    Mà các anh thi nhau spam nên chẳng thấy chủ topic đâu nữa rồi.

Que thử thì chính xác rồi, chỉ có điều nước tiểu có " chính xác " là của chồng bạn không thôi .
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Page 2 of 2 FirstFirst 12