Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 22 of 22

Thread: Chán chồng - Muốn Thanh lý

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    ối! anh Ninh đừng có mà ném lựu đạn nhá, chớ có mà tung tin lá cải, lá chuối ở đây, em còn độc thân đấy, anh nói như vậy, nhỡ có ai đó xa gần đâu đây đang thương thầm nhớ trộm em thì em khó giải thích cho người ta lắm.
    Thì ra anh với em cũng có điểm giống nhau vì còn độc thân . DO ĐÓ ANH ĐƯƠC QUYỀN KƯA CẨM CHỨ "BIẾT ĐÂU NHỈ " HE HE HE CŨNG VUI
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by nghien20nam View Post
    to yeuluonmuquoang

Thích j ? Cần j ? Cho cái hẹn cụ thể đi . Muốn j đây cũng chiều nhé , đừng tưởng cứ cậy bé mà bắt nạt lớn . Đây là đây ko sợ đâu nhé . ( Ku N đâu . nổ máy sẵn chờ anh nhé .... )
    Hôm nay mới đọc, kinh! chưa gì đã sợ em bắt nạt nên phải gọi thêm viện trợ:35:, xin ông anh, em lé ạh, 2 đánh 1 k chột cũng què, mà đàn ông đàn ang gì có mình em mà sợ phải gọi thêm lực lượng.

Page 3 of 3 FirstFirst 123