Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: Chán chồng - Muốn Thanh lý

Hybrid View

Dù sao thì cũng đã là vợ chồng rồi mà chị, đâu có thể nói thanh lý là thanh lý ngay được, hơn nữa chắc gì đã có người nhận hàng?!? hãy nghĩ đến những khi cả chị và anh đã vượt qua bao khó khăn trong quá khứ, cũng đã vượt qua được rồi đấy thôi, em nghĩ 2 người thử trao đổi thẳng thắn với nhau xem sao, đâu phải là không có cách giải quyết.
    Chúc chị hạnh phúc

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    Dù sao thì cũng đã là vợ chồng rồi mà chị, đâu có thể nói thanh lý là thanh lý ngay được, hơn nữa chắc gì đã có người nhận hàng?!? hãy nghĩ đến những khi cả chị và anh đã vượt qua bao khó khăn trong quá khứ, cũng đã vượt qua được rồi đấy thôi, em nghĩ 2 người thử trao đổi thẳng thắn với nhau xem sao, đâu phải là không có cách giải quyết.
    Chúc chị hạnh phúc
    DĐ này lắm người thật thà nhỉ ? Có khi phải tái bản cuốn Những người thích đùa để bán vậy . Than thì than vậy chứ " Củi mục bà để trong rương , hễ ai sờ đến Trầm hương của bà "....
    Không có việc j khó ... chỉ sợ tiền ko nhiều

Quote Originally Posted by nghien20nam View Post
    DĐ này lắm người thật thà nhỉ ? Có khi phải tái bản cuốn Những người thích đùa để bán vậy . Than thì than vậy chứ " Củi mục bà để trong rương , hễ ai sờ đến Trầm hương của bà "....
    cái ông nì, nói vậy là ý gì đây? cố tình gây sự với tui vài lần rồi nhá,

Red face Thanh lý ai???

Chào chị yeuluonmuquang, lâu wa ko gặp chị! Haha.... Chị chán chồng, muốn thanh lý nhưng mà thanh lý ai đây??? Nếu chồng chị thì em không mua đâu, nhà em đã có em nghiện rồi, thêm một người nữa thì toi... Còn nếu .... thanh lý chị thì em sẽ suy nghĩ lại đó....hihihi

Quote Originally Posted by shockboy View Post
    Chào chị yeuluonmuquang, lâu wa ko gặp chị! Haha.... Chị chán chồng, muốn thanh lý nhưng mà thanh lý ai đây??? Nếu chồng chị thì em không mua đâu, nhà em đã có em nghiện rồi, thêm một người nữa thì toi... Còn nếu .... thanh lý chị thì em sẽ suy nghĩ lại đó....hihihi
    Chán chồng - muốn TL chồng chứ chị vẫn yêu chị lắm chẳng chán chị tẹo nào nên vẫn có giá chưa có ý thanh lý. Khi nào chị có ý tưởng đấy chị sẽ nghĩ tới em đầu tiên. Cảm ơn em nhé

to yeuluonmuquoang

Thích j ? Cần j ? Cho cái hẹn cụ thể đi . Muốn j đây cũng chiều nhé , đừng tưởng cứ cậy bé mà bắt nạt lớn . Đây là đây ko sợ đâu nhé . ( Ku N đâu . nổ máy sẵn chờ anh nhé .... )

to yeuluonmuquoang

Thích j ? Cần j ? Cho cái hẹn cụ thể đi . Muốn j đây cũng chiều nhé , đừng tưởng cứ cậy bé mà bắt nạt lớn . Đây là đây ko sợ đâu nhé . ( Ku N đâu . nổ máy sẵn chờ anh nhé .... )
    Em đây anh ơi . anh hẹn yeuluonmuquang , còn em hẹn thủy tinh rồi anh em mình "cụ thể" nhá
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

to yeuluonmuquoang

Hôm nay mới đọc, kinh! chưa gì đã sợ em bắt nạt nên phải gọi thêm viện trợ:35:, xin ông anh, em lé ạh, 2 đánh 1 k chột cũng què, mà đàn ông đàn ang gì có mình em mà sợ phải gọi thêm lực lượng.

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    cái ông nì, nói vậy là ý gì đây? cố tình gây sự với tui vài lần rồi nhá,
    Ai thèm gây sự với thuỷ tinh để mà đứt tay à . Đây là anh nói về người đang than thở ... thế mà cũng ko hiểu à ?

@TTinh: ông 20 là chúa " đâm bị thóc, chọc bị gạo" từ hồi ông xuất hiện ở cái dd này là hễ cứ thấy chị em nào viết bài là ông nhảy luôn vào thọc cho 1 vài nhát . Chị mà bít ông ấy ở đâu chị tới tận nơi thọc cho ông ấy 1 nhát luôn

Page 1 of 2 12 LastLast