Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 22

Thread: Chán chồng - Muốn Thanh lý

Quote Originally Posted by nghien20nam View Post
    DĐ này lắm người thật thà nhỉ ? Có khi phải tái bản cuốn Những người thích đùa để bán vậy . Than thì than vậy chứ " Củi mục bà để trong rương , hễ ai sờ đến Trầm hương của bà "....
    cái ông nì, nói vậy là ý gì đây? cố tình gây sự với tui vài lần rồi nhá,

Red face Thanh lý ai???

Chào chị yeuluonmuquang, lâu wa ko gặp chị! Haha.... Chị chán chồng, muốn thanh lý nhưng mà thanh lý ai đây??? Nếu chồng chị thì em không mua đâu, nhà em đã có em nghiện rồi, thêm một người nữa thì toi... Còn nếu .... thanh lý chị thì em sẽ suy nghĩ lại đó....hihihi

Quote Originally Posted by shockboy View Post
    Chào chị yeuluonmuquang, lâu wa ko gặp chị! Haha.... Chị chán chồng, muốn thanh lý nhưng mà thanh lý ai đây??? Nếu chồng chị thì em không mua đâu, nhà em đã có em nghiện rồi, thêm một người nữa thì toi... Còn nếu .... thanh lý chị thì em sẽ suy nghĩ lại đó....hihihi
    Chán chồng - muốn TL chồng chứ chị vẫn yêu chị lắm chẳng chán chị tẹo nào nên vẫn có giá chưa có ý thanh lý. Khi nào chị có ý tưởng đấy chị sẽ nghĩ tới em đầu tiên. Cảm ơn em nhé

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    cái ông nì, nói vậy là ý gì đây? cố tình gây sự với tui vài lần rồi nhá,
    Ai thèm gây sự với thuỷ tinh để mà đứt tay à . Đây là anh nói về người đang than thở ... thế mà cũng ko hiểu à ?
    Không có việc j khó ... chỉ sợ tiền ko nhiều

@TTinh: ông 20 là chúa " đâm bị thóc, chọc bị gạo" từ hồi ông xuất hiện ở cái dd này là hễ cứ thấy chị em nào viết bài là ông nhảy luôn vào thọc cho 1 vài nhát . Chị mà bít ông ấy ở đâu chị tới tận nơi thọc cho ông ấy 1 nhát luôn

không sao mà, dẫu sao có ông 20 đó, diễn đàn cũng bớt tẻ nhạt
    Chồng chị đã ngoan hơn chút nào chưa? mấy ông này là không thể dùng chính sách mềm mỏng được, cứ quân phiệt vào, có gì gay go mời ông ý lên hội nghị "bàn vuông" đàm phán

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    không sao mà, dẫu sao có ông 20 đó, diễn đàn cũng bớt tẻ nhạt
    Chồng chị đã ngoan hơn chút nào chưa? mấy ông này là không thể dùng chính sách mềm mỏng được, cứ quân phiệt vào, có gì gay go mời ông ý lên hội nghị "bàn vuông" đàm phán
    Mấy ông này cũng như miếng thủy tinh thôi dễ vỡ lắm . Nhưng được cái là súng dí vào thái dương cũng ko sợ "" Điếc thì sợ gì súng ''
    Chú ý

to yeuluonmuquoang

Thích j ? Cần j ? Cho cái hẹn cụ thể đi . Muốn j đây cũng chiều nhé , đừng tưởng cứ cậy bé mà bắt nạt lớn . Đây là đây ko sợ đâu nhé . ( Ku N đâu . nổ máy sẵn chờ anh nhé .... )
    Không có việc j khó ... chỉ sợ tiền ko nhiều

Quote Originally Posted by nghien20nam View Post
    to yeuluonmuquoang

Thích j ? Cần j ? Cho cái hẹn cụ thể đi . Muốn j đây cũng chiều nhé , đừng tưởng cứ cậy bé mà bắt nạt lớn . Đây là đây ko sợ đâu nhé . ( Ku N đâu . nổ máy sẵn chờ anh nhé .... )
    Em đây anh ơi . anh hẹn yeuluonmuquang , còn em hẹn thủy tinh rồi anh em mình "cụ thể" nhá
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    Em đây anh ơi . anh hẹn yeuluonmuquang , còn em hẹn thủy tinh rồi anh em mình "cụ thể" nhá
    ối! anh Ninh đừng có mà ném lựu đạn nhá, chớ có mà tung tin lá cải, lá chuối ở đây, em còn độc thân đấy, anh nói như vậy, nhỡ có ai đó xa gần đâu đây đang thương thầm nhớ trộm em thì em khó giải thích cho người ta lắm.

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast