Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 15 of 15

Thread: Đứng dậy thêm một lần nữa

Có điều ước thì tốt không cần ước tiền bạc.......... chỉ ước là không rính

nếu được ước thật , tl ước chưa sinh ra thì hơn, chứ giờ kg tái nghiện lại thì.... khoảng thời gian trước chơi bời kg biết làm khổ bao nhiều người, làm kg biết bao nhiều điều đến giờ nghĩ lại vẫn toát mồ hồi,rất nhiều cay đắng ,đau khổ và nước mắt của người thân...đoạn này hơi dài lên thôi. thôi đừng ước làm gì,chót sinh ra rồi thì cố sống sao tiếp cho tốt vậy, lại cố 1 lần nữa bù đặp,sữa chưa được gì thì làm thôi,kg đến ngày về với đất với cát kg làm được đâu,rồi xuống dưới kia tên em thẳng vào vạc dầu chưa hết tội đâu. giờ cố ngay đi muộn thì cũng muộn rồi ,nhưng kệ vẫn cố 1 lần còn hơn kg làm gì.cùng cố gắng cả nhà nhé,thời gian trôi nhanh lắm 5năm đến 10năm ngập ngụa rồi quay đi quay lại 10 năm nữa nhanh lắm.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

TT cũng ước gì mình chưa được sinh ra, nhưng đó chỉ là điều ước thôi, vẫn phải trở về với thực tại, đôi khi tự an ủi mình rằng những sai lầm, thất bại trong quá khứ đã tạo nên mình ngày hôm nay, những việc làm của ngày hôm nay sẽ tạo nên ngày mai của mình, tiếc nuối gì quá khứ, nếu có là ngàn vàng cũng có mang lại đâu....nếu là đau thương thì nó cũng qua rồi.
    "Đã hết rồi ngày bão với giông, sớm nay em lặng ngắm vệt nắng cuối thềm.."

Nếu có 1 điều ước, mình sẽ ước...
    Ước gì... có nhiều điều ước hơn nữa
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    TT cũng ước gì mình chưa được sinh ra, nhưng đó chỉ là điều ước thôi, vẫn phải trở về với thực tại, đôi khi tự an ủi mình rằng những sai lầm, thất bại trong quá khứ đã tạo nên mình ngày hôm nay, những việc làm của ngày hôm nay sẽ tạo nên ngày mai của mình, tiếc nuối gì quá khứ, nếu có là ngàn vàng cũng có mang lại đâu....nếu là đau thương thì nó cũng qua rồi.
    "Đã hết rồi ngày bão với giông, sớm nay em lặng ngắm vệt nắng cuối thềm.."
    và đừng quên cám ơn ai đã ban tặng cho ta cuộc sông này...

Page 2 of 2 FirstFirst 12