Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: Tôi ơi!!!cố lên!!!

Tôi ơi!!!cố lên!!!

Tôi đang trên con đường tìm lại chính mình,con đường đầy khó khăn và cám dỗ,con đường mà rất nhiều người đã không thể đến đích.Trong tôi như tồn tại 2 nửa con người,1 nửa không tệ và 1 nửa bỏ đi,trong hành trình này điều tôi sợ nhất là gặp lại nửa con người bỏ đi của mình,tôi vẫn thường kháng cự lại nhưng phải thừa nhận là hầu như không có kết quả,tôi vẫn tự hỏi mình: tại sao lại thế? Nhưng cũng không có câu trả lời nào thỏa đáng,nếu có chắc tôi đã ko sợ nửa kia của mình đến thế.Thật may là lần này trong hành trình của tôi có những người bạn và những người anh luôn bên cạnh và động viên tôi những lúc tôi không thể chống lại nửa kia của mình,nhưng thực sự tôi vẫn rất sợ,tôi sợ lỡ như 1 lần nữa tôi lại thua nửa xấu xa của mình liệu tôi có còn đủ can đảm để gặp lại những người yêu quí tôi và luôn bên tôi khống!?Lòng tự trọng nói với tôi là không,ý chí nói với tôi chỉ có 1 lựa chọn là đi nốt quãng đường còn lại nếu không thì 1 lần nữa tôi lại thua,lần này thì tôi thua nặng vì có quá nhiều thứ để đặt cược.Tôi ơi!CỐ LÊN!!!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Không làm được thì ... TRỐN ĐI nhé !!!
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Em chúc anh sẽ chiến thằng nửa kia của mình nhé... Chúc anh sớm hoàn thiện chính mình....Cố lên anh nhé.

buochut nói: "Tôi ơi! Cố lên!"... còn NIEMTIN nói: "buochut ơi! cố lên!"... Hãy luôn tin rằng trên con đường dài phía trước BH sẽ không phải bước đi một mình đâu... Giữ vững niềm tin nhé :34:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

cố gắng lên bouchut con đường phía trước còn dài và nhiều khó khăn nhưng nếu kg đi ngay từ bây giờ thì đến bao giờ mới đến đích được chứ .
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

He lu ku hãy thể hiện cái tôi đi. Từ ngày ku tham gia vào diễn đàn này anh thấy ku tiến bộ rất nhiều, cứ thế phát huy nhá
    Mọi người động viên ku chỉ phần nào thôi ,sự lỗ lực của bản thân mới là chính Anh cũng nói với ku nhiều rồi bây jio anh cũng chỉ biết nói với ku rằng "ku ơi cố lên"......................................Dù ku có thế nào đi chăng nữa thì vẫn là thèng em dại của anh
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Dại quá cơ...
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

"....Dù ku có thế nào đi chăng nữa thì vẫn là thèng em dại của anh"

Cảm ơn đại ka của em,nhưng đây cũng là điều làm em lo lắng đấy anh ah: Dù thế nào....hix...hix... :33:
    Em sẽ cố để "không thể nào"

" Không làm được thì ... TRỐN ĐI nhé !!!" có lẽ tớ sẽ làm thế thật bạn ah!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

ngồi đọc bài viết của em 15 phút rồi mà anh chẳng biết viết gì cho em đây, những lời động viên anh cũng đã nói hết rồi, anh em của em cũng đã hết lòng vì em. Anh hiểu những gì mà em đang phải đối mặt, tư tưởng chiếm 80% thành công đó Buochut ah. Hằng ngày đã có anh em ở bên em, chia sẻ đông viên em. Anh cũng vậy anh cũng sẽ ở bên em, hãy thành thật với bản thân , đấy là điều tốt nhất bây giở mà em nên làm. Một lần nữa hãy cố gắng em nhé. Mong may mắn và sức khỏe đến với em . Buochut Cố Lên !!!

Tâm trạng y như Owen nè, ngồi thừ người trước máy tính hồi lâu mà ko biết viết gì. Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    Thôi thì đành...phải cố bằng được em à.

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Page 1 of 2 12 LastLast