Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: Tôi ơi!!!cố lên!!!

Ngày CN nhưng lại khá bận rộn nên đến bây giờ mới đọc được bài của em, cũng giống như Owen và Men ngồi mà chẳng biết viết gì cho em cả. Cố lên em trai ư? Chẳng thể em đã xác định được điều đó rồi sao, chẳng phải anh em mình và... đã nói về những điều đó rồi. Chỉ biết cầu mong cho em vượt qua được giai đoạn khó khăn này thôi em trai. Không vấp ngã là đáng quý, vấp ngã rồi đứng dậy được lại càng đáng quý hơn, tuy nhiên vấp nhiều quá, ngã nhiều quá sẽ sưng trán, mẻ đầu gẫy chân đó em.
    Đã coi em là em trai, em vấp ngã sẽ luôn bên cạnh để động viên em đứng dậy nhưng sẽ không chấp nhận 1 thằng em dại như Ninh nói đâu. EM hiểu anh chứ? Một lần nữa cầu mong em sẽ thành công !

Hừm mới lần mò vào đây, thấy cả 3 ae đều dang đọc bài. Mỗi ng một tâm trạng riêng.............Haizzzzzzzzzzzzzzz
    Chắc giờ này 3 ae mình chưa ai nói với ai được câu nào đâu á. Tất cả chờ sự cố gắng của em.....a chờ, a Fun chờ, Owen chhờ, Bống chờ..... mọi người chờ....

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

T ah, chiều nay qua gặp T,thấy T ổn vậy B mừng lắm. T nhớ những gì đã nói với B nhé! Cố gắng thật nhiều để không phụ lòng mong đợi của mọi người, để đáp lại tình cảm mọi người dành cho T! T đã nói "mọi người tốt với T quá!", T hãy làm sao xứng đáng với lòng yêu mến của mọi người nhé! Cố nhiều nhé! B tin là T sẽ làm được.

B và các đại ka sẽ luôn ở bên T. Một lần nữa Cố gắng nhé!
    P/S: Khi nào buồn cứ alo, B sẽ qua chơi

Em biết là mọi người quan tâm em nhiều lắm,những gì cần nói và muốn nói mọi người đã nói cả rồi,thực sự em cũng ko biết nói gì nữa.Thôi cứ để thời gian trả lời vậy.
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

ế lều, nhìn quả dấu của ông sợ quá... mai có khi tui phải làm một cái rồi mỗi bệnh nhân xuât viện tui đóng cho một phát .
    nếu hạnh phúc đơn giản là có một người để yêu, một việc để làm và một gì gì đó để chờ đợi... thì ông là người quá nhiều hạnh phúc rồi đấy... thử nghĩ xem, ông đang có nhiều thứ quý giá để mất, nên phải cố thôi ... he he he, nhưng cẩn thận kẻo cố quá rồi thành quá cố nhé. thư giãn đi, đời còn dài mà, vui là chính ham hố đếch gì, he he he
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Quote Originally Posted by MagicianS View Post
    ế lều, nhìn quả dấu của ông sợ quá... mai có khi tui phải làm một cái rồi mỗi bệnh nhân xuât viện tui đóng cho một phát .
    nếu hạnh phúc đơn giản là có một người để yêu, một việc để làm và một gì gì đó để chờ đợi... thì ông là người quá nhiều hạnh phúc rồi đấy... thử nghĩ xem, ông đang có nhiều thứ quý giá để mất, nên phải cố thôi ... he he he, nhưng cẩn thận kẻo cố quá rồi thành quá cố nhé. thư giãn đi, đời còn dài mà, vui là chính ham hố đếch gì, he he he
    Chính xác đấy ông bạn,cơ bản là có ham hố không thôi...Tôi sẽ cố để giữ những thứ đó,cảm ơn đã chia sẻ,ông bạn!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Chết ở cái chỗ " Vui là chính " ý !!!
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Page 2 of 2 FirstFirst 12