Results 1 to 10 of 14

Thread: Kết thúc một câu chuyện có hậu

Hybrid View

Kết thúc một câu chuyện có hậu

Ngày đó cách đây một năm về trước khi tôi nhận lời yêu anh thì đồng nghĩa với việc tôi biết anh đã tầng có một quá khứ thật đáng buồn,quá khứ đó giống như rất nhiều người ở đây,biết làm sao được tình yêu vốn không có lỗi và luôn mù quáng.Yêu anh tôi chấp nhận quá khứ của anh và sự phản đối của gia đình và mọi người xung quang,nhưng tôi vẫn tin và yêu anh,tôi nghĩ chỉ cần có niềm tin anh sẽ vượt qua và tôi tin một ngày gia đình và mọi người sẽ hiểu được anh không nhìn anh bằng con mắt như trước đây nữa,như vậy thì chỉ có một cách là tôi sẽ ở bên anh để chứng minh với mọi người là anh có thể làm được và nhiều người nữa có thể làm được.Vậy là một đám cưới diễn ra.Đám cưới đã diẽn ra hơn 2 tháng rồi,cuộc sống gia đình cũng như bao gia đình khác.Tôi mong rằng cuộc sống của tôi và anh sẽ mãi hạnh phúc,dù như thế nào đi nữa tôi sẽ cố gắng.Tôi mong những người đã tầng có một quá khứ như chồng tôi hãy cố gắng lên.Tôi tin moi người có thể làm dc

Chúc mừng hạnh phúc hai bạn trẻ

Thấy chúng nó mình lại thèm :24:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Red face hạnh phúc trăm năm!!!

Chúc các bạn trăm năm hạnh phúc!

Chúc hai bạn hạnh phúc!!!
    Hy vọng sẽ có thêm nhiều câu chuyện với kết thúc có hậu như vậy!

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Chúc hai bạn hạnh phúc!!!
    Hy vọng sẽ có thêm nhiều câu chuyện với kết thúc có hậu như vậy!
    ko phải HY VỌNG nha chị Bông mà xắp có nữa rui đó--Chị chuẩn bị phong bì đi nha:09::09:

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    ko phải HY VỌNG nha chị Bông mà xắp có nữa rui đó--Chị chuẩn bị phong bì đi nha:09::09:
    Lại tiếp tục được HY VỌNG 1 lần nữa! B HY VỌNG sẽ được chuẩn bị thật nhiều, thật nhiều phong bì...

Hy vọng,hy vọng và ko còn phải hy vọng về một sự thật như vậy nữa.....hờ hờ