Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 25

Thread: cầu cứu khẩn:((

Quote Originally Posted by sadlove View Post
    Em dắt bạn em đi đập đá để cai heroin sau hôm đó nó ko sử dụng heroin nữa
    ko ngủ đc nên em mua thuốc xoa dịu thần kinh với thuốc ngủ cho nó uống
    nên nó ngủ đc và ăn cũng tạm
    4 ngày nó mệt mỏi ko bước chân ra khỏi nhà chỉ có tối là em với nó đi nhậu với 3 nó rồi về
    sau 4 ngày em mua que thử thì nó ko có (thử trc mặt lun)
    nhưng 2 ngày sau đó thì 3 nó đi chơi xa ,trưa hôm đó nó đi uống cafe với bạn bè (bắt đầu hôm đó em có cảm giác lạ lắm)
    hwa vừa đi nhậu với 3 nó về nó wa nhà em.
    Con mắt nó có gân đỏ và nói nhãm linh tinh ko pék tại nhậu như vậy hay thuốc gây ra nữa ( nó ko giống nhậu cho lắm )
    Thôi để anh nghiện thêm 30 năm nữa rồi anh trả lời em kụ thể , chứ câu hỏi thế này anh pó tay rồi
    Với kiến thức về ma túy của em hiện nay, biết nó chơi hay không chỉ có que thử là chính xác
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

chắc đưa nó zô trại wá:23::23:

Em dắt bạn em đi đập đá để cai heroin sau hôm đó nó ko sử dụng heroin nữa
    ko ngủ đc nên em mua thuốc xoa dịu thần kinh với thuốc ngủ cho nó uống
    nên nó ngủ đc và ăn cũng tạm
    4 ngày nó mệt mỏi ko bước chân ra khỏi nhà chỉ có tối là em với nó đi nhậu với 3 nó rồi về
    sau 4 ngày em mua que thử thì nó ko có (thử trc mặt lun)
    nhưng 2 ngày sau đó thì 3 nó đi chơi xa ,trưa hôm đó nó đi uống cafe với bạn bè (bắt đầu hôm đó em có cảm giác lạ lắm)
    hwa vừa đi nhậu với 3 nó về nó wa nhà em.
    Con mắt nó có gân đỏ và nói nhãm linh tinh ko pék tại nhậu như vậy hay thuốc gây ra nữa ( nó ko giống nhậu cho lắm )
    Những biểu hiện đó cũng có trong những biểu hiện sử dụng ma tuý nói chung.Nhưng trong trường hợp nay mình nghĩ la do rượu hay bia gây nên thôi."dẫn bạn đi đập đá để cai Hê.."khác nào bạn bảo bạn của bạn bỏ thuôc lá,đi đá thuôc lào.khi ở trong hoàn cảnh của bạn trai bạn ...ma có đc một tình cảm,quan tâm như như vậy thì thật là đáng trân trọng,nhưng nếu muốn giả quyết một vấn đề thì ta phải hiểu bản chất của vấn đề đó để giải quyết đc một cách đúng đắn và triệt để ban ah.Bạn hãy chia sẻ một cách rõ ràng hơn để mọi người đc rễ ràng giúp bạn va song hành cùng nỗi trăn trở,trân thành của bạn trên con đường đi tới thành công .Bạn nhé!

tôi thấy bạn cho nó đi đập đá nói là để cai Hê thì ko cai dc,ko biết mọi người thế nào chứ tôi thấy cho đập đá để cắt cơn Hê cũng dc.phải công nhận là khi cắt cơn cho đập đá thì người nó k bị mệt nói chung là ko vật.còn khi đập xong mất ngủ thì có lẽ là ko nên cho uống thuốc ngủ hay thuốc gì cả là tốt nhất.còn khó ăn thì tốt nhất là cho ăn trứng trần đễ nuốt cho vào mồm cái là xong khỏi cần nhai mà vẫn có chất dinh dưỡng^^ . Còn bạn muốn biết đã nghiện lại chưa thì cứ thử nước tiểu bất ngờ kiểu gì chẳng chết.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    tôi thấy bạn cho nó đi đập đá nói là để cai Hê thì ko cai dc,ko biết mọi người thế nào chứ tôi thấy cho đập đá để cắt cơn Hê cũng dc.phải công nhận là khi cắt cơn cho đập đá thì người nó k bị mệt nói chung là ko vật.còn khi đập xong mất ngủ thì có lẽ là ko nên cho uống thuốc ngủ hay thuốc gì cả là tốt nhất.
    He he... anh em miềng toàn ngụy biện theo kiểu này thui.đập đá,pin,lắc, ke,kẹo tan trong mồm....phải nói la giúp anh em miềng tạm thời quên đi hê rất hay...vì nó thay hê lấp đi cái khoảng trống khi ko có hê.nó là cảm giác ko lành mạnh của anh em miềng...nhưng rồi xong thì sao?...hì ...hì ..đã xác định Cai thì cái mình cần nhất là j ?,và cái đích cuối cùng là j?là loại bỏ hoàn toàn MT nói chung.vậy thì còn nhiều phương phát hay và hữu hiệu hơn mà...tại sao lai....????

em cho nó đập đá cai dc mấy ngày thử nước tiểu ko có rồi sau có 2 tuần 3 nó dắt nó đi xét nghiệm lại có
    ko hiểu sao luôn
    em nói là nếu nó khai ra thì sẽ giúp nó cai lần nữa, mà nó nói ko( pó tay òi)
    em dọa 1 ngày ko xa sẽ bất ngờ kiễm tra nó
    nó nói là nó chỉ cần búng 1 cái là nó thix sao kết quả đó @@
    ae cho em hỏi ae có thủ thuật nào tránh thử nước tiểu âm tính ko
    để em biết mà đề phòng
    thk mọi ng đã vào xem tp chia sẽ vs em^^

em cho nó đập đá cai dc mấy ngày thử nước tiểu ko có rồi sau có 2 tuần 3 nó dắt nó đi xét nghiệm lại có
    ko hiểu sao luôn
    em nói là nếu nó khai ra thì sẽ giúp nó cai lần nữa, mà nó nói ko( pó tay òi)
    em dọa 1 ngày ko xa sẽ bất ngờ kiễm tra nó
    nó nói là nó chỉ cần búng 1 cái là nó thix sao kết quả đó @@
    ae cho em hỏi ae có thủ thuật nào tránh thử nước tiểu âm tính ko
    để em biết mà đề phòng
    thk mọi ng đã vào xem tp chia sẽ vs em^^
    Bạn em cao thủ nhể, bọn anh chưa ai có thể "búng" một cái mà có thể thay đổi đc kết quả xét nghiệm ,chẳng có thủ thuật nào cả ,cứ bất ngờ nhìn tận mắt thì hết đỡ:03:
    Chú ý

Quote Originally Posted by VUNG_THAN View Post
    Bạn em cao thủ nhể, bọn anh chưa ai có thể "búng" một cái mà có thể thay đổi đc kết quả xét nghiệm ,chẳng có thủ thuật nào cả ,cứ bất ngờ nhìn tận mắt thì hết đỡ:03:
    ứoc j e cũng búng một cái là No vấn đề.hehe.để e ngẩng cao đầu mờ lên sở cẩm...để mỗi lần các chú gọi e lờ e có thể trả lời rằng:ai gọi tui đó có tui đây.:31:
    như thía thì đã chẳng có thèng vào vũ oai_hoành bồ_quảng ninh mờ chơi,rùi 55 sau mới "lá dụng về cội" a nhể

có 1 lần thử nước tiểu bà nó đứng kế bên ko biết nó làm sao mà thử ra ko có
    có lần gặp 1 ng bạn của nó. em giả ngây thơ đứng kế bên ko hiểu gì
    nghe thằng kia chỉ nó là bỏ cái ống gì zô á (nói lí nhí ko nghe rõ) 10 lần thử đều ko có
    rồi còn uống viên thuốc nào zô á trc' 1 tiếng hay 1 ngày gì á quên òi là thử ko có
    hjx

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast