Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 20 of 20

Thread: buồn .... !!!

Quote Originally Posted by sadlove View Post
    Niềm tin, hy vọng của tôi dù rất mong manh nhưng tôi ko bao giờ từ bỏ vì ko bao giờ tôi từ bỏ tình yêu duy nhất của mình
    cảm ơn mọi ng đã xem và cm động viên tôi vượt wa
    Có chí khí...........có chí khí...:60: cái j mà ta khó khăn mới đạt đc là nhưng j quý giá va bền vưng nhất.hãy đến đây,hãy cùng chúng tôi...vì chúng tôi luôn bên cạnh và cần những người như bạn để tiếp thêm sức mạnh mà hy vọng về một ngày mai tươi sáng ko xa..."tôi có cảm giác tình cảm của bạn cũng giành cho tôi nữa''hờ...hờ.và tôi nghĩ mọi người cũng thế.Bạn có chúng tôi bên cạnh_Còn chúng tôi thì có bạn bên cạnh va chúng ta cùng nhau hy vọng...vì chúng ta đã có NIỀM TIN

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    Có chí khí...........có chí khí...:60: cái j mà ta khó khăn mới đạt đc là nhưng j quý giá va bền vưng nhất.hãy đến đây,hãy cùng chúng tôi...vì chúng tôi luôn bên cạnh và cần những người như bạn để tiếp thêm sức mạnh mà hy vọng về một ngày mai tươi sáng ko xa..."tôi có cảm giác tình cảm của bạn cũng giành cho tôi nữa''hờ...hờ.và tôi nghĩ mọi người cũng thế.Bạn có chúng tôi bên cạnh_Còn chúng tôi thì có bạn bên cạnh va chúng ta cùng nhau hy vọng...vì chúng ta đã có NIỀM TIN
    Thế em đã vượt được qua chưa ku ?
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    Thế em đã vượt được qua chưa ku ?
    người đâu mờ ác thía ? chỉ hỏi khó lờ giỏi..hờ hờ. time sẽ trả lời...còn bi h điều duy nhất e có thể làm là cùng mọi người HY VỌNG

hi! Em ngang bướng, thích làm theo ý mình từ nhỏ rồi. Em mong khi wen nó em vẫn ko từ bỏ tính xấu của mình (tính mà ng ta kju là tiểu thư) bắt nó làm theo ý mình đó là cai dc MT
    Nhất định nói được làm được :08cái này cũng từ bé rồi)
    p/a: thk anh và mọi ng động viên

hi! Em ngang bướng, thích làm theo ý mình từ nhỏ rồi. Em mong khi wen nó em vẫn ko từ bỏ tính xấu của mình (tính mà ng ta kju là tiểu thư) bắt nó làm theo ý mình đó là cai dc MT
    Nhất định nói được làm được :08cái này cũng từ bé rồi)
    p/a: thk anh và mọi ng động viên
    A xin thua,hì hì Rất bản lĩnh. E cho A xin một chút ngang bướng của e đi tiểu thư,nói đc là làm đc.:12: thía mờ miềng cứ tưởng cô bé này yếu đuối lém..hãy cứ ngang bướng như thế cô bé nhé.nó rất đáng yêu

hehe bởi tính ngang bướng của em nên những ng wen em ko wá 1 tháng đành đầu hàng:onion-head-21:duy nhất 1 ng >"<

hehe bởi tính ngang bướng của em nên những ng wen em ko wá 1 tháng đành đầu hàng:onion-head-21:duy nhất 1 ng >"<
    và cũng duy nhất một ngừoi lam em đầu hàng....hờ hờ..cái nầy gọi lờ DƯỚI QUYỀN MỘT NGƯỜI NHƯNG TRÊN QUYỀN VẠN NGƯỜI đó em :38:

em có nó em đầu hàng nó đâu =.= ý em là nó wen em lâu nhất (cầm cự chịu đựng em nhiều nhất)
    em là má nhỏ nó nên nó cũng nghe lời lắm:shake:ko là em đá:onion-head-23:

em có nó em đầu hàng nó đâu =.= ý em là nó wen em lâu nhất (cầm cự chịu đựng em nhiều nhất)
    em là má nhỏ nó nên nó cũng nghe lời lắm:shake:ko là em đá:onion-head-23:
    Em đá cho đội nào ?:152:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Page 2 of 2 FirstFirst 12