Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 37 of 37

Thread: Tái nghiện

Quote Originally Posted by Sean View Post
    Xin lỗi mọi người vì đã lâu không trả lời, không phải không trả lời mà mình đã thất bại trong việc tự cai, thế rồi phải tốn 11tr để mua cái "ổ khóa" tại trung tâm CNMT&ĐD Thanh Đa, vừa ra khỏi trung tâm ngày hôm qua sau 59 ngày "mất tự do" :onion-head-27:. Giờ thì mình đã hồi phục hoàn toàn rồi và cũng đang dùng Naltrexone để giữ mình. Sau ngần ấy thời gian mình đã mất hết tất cả, mất luôn cả tình yêu mà mình vô cùng trân trọng. Lại phải bắt đầu lại từ đâu thôi, ngán thật nhưng mình sẽ cố gắng. Xin cảm ơn anh chị em đã động viên Sean trong thời gian vừa qua.

Ôi Sean ơi! :19:

Tháng 5, Sài Gòn đã mưa... Lang thang qua những con đường ngày xưa và chợt thấy thấp thoáng một bóng hình xưa cũ. Ừ, thì nỗi nhớ anh chưa bao giờ là đủ, sẽ dần vơi theo những tháng năm dài...

Gần 2 năm, lại sắp đến Sinh Nhật anh rồi, nhanh quá anh nhỉ? Ở nơi đó cũng có một Sinh Nhật thật ấm áp, phải không anh?
    --------------------------------------------------------------------------------
    Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng
    Đừng bao giờ nói bỏ cuộc nếu bạn vẫn cảm thấy có thể tiếp tục
    Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt của ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn.

Tháng 5, Sài Gòn đã mưa... Lang thang qua những con đường ngày xưa và chợt thấy thấp thoáng một bóng hình xưa cũ. Ừ, thì nỗi nhớ anh chưa bao giờ là đủ, sẽ dần vơi theo những tháng năm dài...

Gần 2 năm, lại sắp đến Sinh Nhật anh rồi, nhanh quá anh nhỉ? Ở nơi đó cũng có một Sinh Nhật thật ấm áp, phải không anh?
    Làm nhok mất hồn đấy "chị Sean" ạ.. hihi :p
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Làm nhok mất hồn đấy "chị Sean" ạ.. hihi :p
    Anh cũng giật cả nảy
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Tháng 5, Sài Gòn đã mưa... Lang thang qua những con đường ngày xưa và chợt thấy thấp thoáng một bóng hình xưa cũ. Ừ, thì nỗi nhớ anh chưa bao giờ là đủ, sẽ dần vơi theo những tháng năm dài...Gần 2 năm, lại sắp đến Sinh Nhật anh rồi, nhanh quá anh nhỉ? Ở nơi đó cũng có một Sinh Nhật thật ấm áp, phải không anh?
    ở nơi đó ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

buồn!!!

mình cũng lâu rồi không vào diễn đàn nữa. hum nay ngồi đây, tâm trạng cũng giống như sean của 2 năm về trước.
    Mình không biết lên xin lỗi tất cả mọi người như thế naò nữa. bỏ được 5 năm, tham gia diễn đàn cũng nhiều. Cũng đã có 1 số lời khuyên cho mọi người, Vậy mà bây giờ tự cảm thấy xấu hổ với chính mình. Chẳng biết từ lúc nào, cũng không biết ma xui quỷ khiến ra sao nữa,tất cả chỉ như thoáng qua thôi, hy vọng dạt dào rồi lại thất vọng tột cùng. Mình ngồi đây viết những dòng này khi ma mình tự xích chân lại để tự kiềm chế bản thân, ý chí mất hết rồi, , làm j` đây...???
    5 năm làm lại cuộc đời, co' công việc, gia dình, đã lấy cj1 người vợ yêu thương và chấp nhận quá khứ của tôi. vậy mà trong phút chốc, mình lại làm tất cả hạnh phúc đang có vỡ tan. mất việc, lấy toàn bộ những tài sản có giá trị đem đi để thỏa mãn cơn thèm thuốc, cho đến 5 hôm trước, không còn gì nữa mình đa đem cái cuối cùng giúp gắn kết t/c của 2vc là cái nhẫn cưới đi cầm (vì nghĩ rằng hôm sau sẽ lấy). không thể hiểu tại làm sao nữa. Vợ mình khóc suốt đêm, cô ấy bảo là không thể tin tưởng ở mình nữa, mình xin cô ấy tha thứ và tự xích mình trong phòng .
    Em ơi, Thật lòng A xin Lỗi E nhiều lắm.!!!!
    ...Sống trên đời phải có 1 tấm lòng... để làm gì? .... để gió cuốn đi....

Quote Originally Posted by canabis View Post
    ở nơi đó ...
    Ý bác là đi bụi rồi chăng

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234