Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: Tukoi vs LyXynh

Tukoi vs LyXynh

Ông anh mình có một bài hoành tráng, thằng em cũng xin đóng góp một mối tình con cho diễn đàn mình!!
    Chuyện tình của em không đẹp, không mơ mộng như của anh Men... chuyện tình của em cũng k đến nỗi xa biển cách sông như em, chúng em chỉ cách nhau có nửa vòng đất nước, khoảng gần 2 tiếng máy bay thôi.. cơ hội cho chúng em gặp nhau là rất nhiều!!!^^, cơ hội để biến ty niềm tin thành ty thật cũng chẳng phải là ít...

Cũng chẳng biết em tìm thấy điểm j ở một cô bé nganh ngạnh, khó tính như bà già, thay đổi nhanh như mưa nắng, chỉ biết là em luôn cảm thấy lòng mình ấm áp, cảm thấy gần gũi mỗi khi nghe điện thoại của cô bé! Cũng chẳng biết cô bé tìm thấy điểm j ở em nữa, chắc là "cách nói chuyện k màu mè, k chém gió"... chẳng biết trong những cuộc điện thoại dài lê thê ấy có hay và hấp dẫn k, nhưng nó vẫn tiếp diễn ngày qua ngày, tháng qua tháng!!! Dần dần thành một thói quen, thành một nỗi nhớ. Giờ đây, lúc buồn, lúc một mình, chỉ muốn nghe tiếng chuông điện thoại kêu, để biết chắc chắn rằng cô bé lại gọi, lại nói chuyện vu vơ, k đầu k cuối... lại được nghe giọng Buôn Mê THuột nồng nàn như nắng Tây Nguyên... nhớ lắm!!!

Chẳng biết có phải là yêu hay không nữa, nhưng là có tình cảm với nhau, thôi thì chúng em bé, gọi là thích nhau cũng được, anh nhỉ ^^

Nhờ có cô bé, cuộc sống của em đã có thêm những sắc màu tươi tắn, có một người để có thể chia sẻ, có thể nói ra những điều mình suy nghĩ, có thể trút nỗi buồn để ai đó lắng nghe.... nhờ có cô bé, cuộc sống đã k còn buồn tẻ nữa, hàng ngày, em lại có một người để nhớ, để mong, để chờ điện thoại!! Vào thời điểm này, như thế là quá đủ với em, một cuộc sống yên bình phẳng lặng, một tình cảm nhẹ nhàng, tươi tắn... không còn bóng ma ám ảnh của cô Ba.. chỉ còn hình ảnh ấm áp của cô bé^^... Cho dù không phải là yêu, thì em cũng phải dành nhiều thật nhiều lời cảm ơn cho cô bé, người đã đến với em vào thời điểm khó khăn nhất của cuộc sống, k vồn vã, dồn dập, nhè nhẹ đi vào cuộc đời em như làn gió thoảng mà để lại nhiều xúc cảm sâu sắc....

Biết nói j đây nhỉ... chuyện của em chỉ có vậy thôi, cảm xúc đã hết, lúc nào nó dâng lên, e lại viết tiếp cả nhà nhé!!! Em cũng k giỏi như a Men để ghép ảnh hay để làm huy hiệu, đơn thuần là Tukoi vs Lyns... vậy thôi

Quote Originally Posted by tukoi View Post

Nhờ có cô bé, cuộc sống của em đã có thêm những sắc màu tươi tắn, có một người để có thể chia sẻ, có thể nói ra những điều mình suy nghĩ, có thể trút nỗi buồn để ai đó lắng nghe.... nhờ có cô bé, cuộc sống đã k còn buồn tẻ nữa, hàng ngày, em lại có một người để nhớ, để mong, để chờ điện thoại!! Vào thời điểm này, như thế là quá đủ với em, một cuộc sống yên bình phẳng lặng, một tình cảm nhẹ nhàng, tươi tắn... không còn bóng ma ám ảnh của cô Ba.. chỉ còn hình ảnh ấm áp của cô bé^^... Cho dù không phải là yêu, thì em cũng phải dành nhiều thật nhiều lời cảm ơn cho cô bé, người đã đến với em vào thời điểm khó khăn nhất của cuộc sống, k vồn vã, dồn dập, nhè nhẹ đi vào cuộc đời em như làn gió thoảng mà để lại nhiều xúc cảm sâu sắc....
    Thế này là đủ cho buochut ghen tỵ rồi. Buochut bảo hạnh phúc là có việc gì đó để làm, có ai đó để chờ đợi, mong nhớ.
    Tukoi ngày chăm sóc vườn lan ( là có việc để làm ), thú vui tao nhã thế xong lại có người để mà mong nhớ. Hạnh phúc thế còn gì ???:alien-baby-4:
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Đúng là đôi trai tài gái sắc .....hóa ra chúng nó âm thầm yêu nhau
    Chú chúc cho hai đứa quện vào nhau
    :alien-baby-3:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Chúc em mãi mạnh khỏe, và hạnh phúc như lúc này đây, cuộc sống chỉ thế là đủ em ạ, binh yên, nhẹ nhàng, tao nhã, thanh tịnh, tương lai thì chẳng nói trước được điều gì, nhưng minh hãy tận hưởng từng giây phút mà hiện tại mang đến. Chúc em hạnh phúc. Nếu được lựa chọn mặt hồ tĩnh lặng với hàng thông reo vi vu, đôi thiên nga bơi chầm chậm, và biển xanh bao la rộng ngút tầm mắt với những con sóng vỗ ào ào. Em chọn cái nào?

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    Nếu được lựa chọn mặt hồ tĩnh lặng với hàng thông reo vi vu, đôi thiên nga bơi chầm chậm, và biển xanh bao la rộng ngút tầm mắt với những con sóng vỗ ào ào. chọn cái nào?
    Chọn cái thứ 2 Vì Em ơi nếu như thế gian thầm lặng quá..................... kiếp sống sẽ thật vô nghĩa :onion-headn-25:
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Hóa ra cái thằng người mà Lyns kêu ka là đểu suốt là Tukoi à? khà khà.... giờ thì nghĩa lộ rồi nhé :45:

for Tú:
    e ko nghĩ là sẽ cm lại bài viết này, vì e chỉ muốn giữ cho riêng e thôi. e ko nghĩ chuyện đó lại làm a buồn. Xin lỗi a. :55:
    a nói : e với a chưa gọi là tình yêu đc, chỉ là thích thích thôi, hoặc là yêu theo kiểu niềm tin í. Nhưng chúng mình sẽ ko dừng lại ở đó đúng ko a?:32:
    E muốn nói với a nhiều lắm. Nhưng e chỉ thích nói cho mình a biết thôi.^^ Thương a nhiều thiệt nhiều..:106:
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

thia lờ thèng Kòi có vảnh tình vắt vai............cứ kêu mãi ko quên đc người ieu cũ.bay jờ thi sao hem bit?:31:

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    thia lờ thèng Kòi có vảnh tình vắt vai............cứ kêu mãi ko quên đc người ieu cũ.bay jờ thi sao hem bit?:31:
    hờ hờ 2 đứa lên duyên mình đại diện cho họ nhà gái....
    caydangtinh doi cọc gậy bánh xe , tú còi nó mà bỏ cái lynl anh bắt mầy thế chỗ

"'E muốn nói với a nhiều lắm. Nhưng e chỉ thích nói cho mình a biết thôi.^^ Thương a nhiều thiệt nhiều"
    Nhẹ nhàng mà sâu lắng.Ngắn gọn mà ý nghĩa
    Tuổi còn trẻ mà sâu sắc kín đáo . Hậu sinh khả úy
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by dotien_ninh View Post
    hờ hờ 2 đứa lên duyên mình đại diện cho họ nhà gái....
    caydangtinh doi cọc gậy bánh xe , tú còi nó mà bỏ cái lynl anh bắt mầy thế chỗ

"'E muốn nói với a nhiều lắm. Nhưng e chỉ thích nói cho mình a biết thôi.^^ Thương a nhiều thiệt nhiều"
    Nhẹ nhàng mà sâu lắng.Ngắn gọn mà ý nghĩa
    Tuổi còn trẻ mà sâu sắc kín đáo . Hậu sinh khả úy
    33 phát oy,thía đã có mảnh tinh vắt vai nào chửa.....hi hi chưa có cấm bình luận......... Kòi ơiiiiiiii....mầy dậy chú Ninh mài cưa cho anh cái.cưa cùn lém òy..:31:

Page 1 of 3 123 LastLast