Results 1 to 6 of 6

Thread: Mọi người cho 1 hỏi!!!!!!!!

Mọi người cho 1 hỏi!!!!!!!!

Mình đang điều trị phơi nhiễm HIV vì mình có nguy cơ lây nhiễm cách đây 12 ngày. hum nay đi đá bóng về thây mu bàn chân nỏi nốt đỏ khoảng vài chục nốt có nót to bằng đầu đũa... trên cổ chân cũng có vài nốt. lúc đầu ngứa giờ thì không
    Người mình về sinh thường xuyên vân thỉnh thoảng có cảm giác ngứa ở 2 bắp chân va đùi
    Mình đang phân vân chẳng biết do đôi giầy lâu ngày không đi hay mình có triệu chứng của HIV nữa.
    Các bạn cho mình hỏi các nốt đỏ trong thời gian phơi nhiễm thường mọc ở đâu? và mọc trong bao lâu :alien-baby-4::alien-baby-4::alien-baby-4:

Nếu đang điều trị phơi nhiễm thì đừng quá lo lắng, có thể những biểu hiện đó chỉ là "bệnh" trong tư tưởng thôi. Nếu có nhiễm bệnh thì nó cũng không phát tán nhanh như thế đâu. Hãy cứ an tâm mà điều trị đi, để tinh thần thoải mái một chút, đừng nghĩ ngợi nhiều nhé!

Chúc bạn sớm lấy lại tinh thần và vượt qua giai đoạn khó khăn này ^_^
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by hoangthuthu View Post
    Mình đang điều trị phơi nhiễm HIV vì mình có nguy cơ lây nhiễm cách đây 12 ngày. hum nay đi đá bóng về thây mu bàn chân nỏi nốt đỏ khoảng vài chục nốt có nót to bằng đầu đũa... trên cổ chân cũng có vài nốt. lúc đầu ngứa giờ thì không
    Người mình về sinh thường xuyên vân thỉnh thoảng có cảm giác ngứa ở 2 bắp chân va đùi
    Mình đang phân vân chẳng biết do đôi giầy lâu ngày không đi hay mình có triệu chứng của HIV nữa.
    Các bạn cho mình hỏi các nốt đỏ trong thời gian phơi nhiễm thường mọc ở đâu? và mọc trong bao lâu :alien-baby-4::alien-baby-4::alien-baby-4:
    thuốc phơi nhiễm có tác hại lên gan và gây rối loạn nội tiết, suy máu... các nốt mẩn đỏ là triệu chứng rối loạn nội tiết... bạn uống phơi nhiễm một tháng, sau khi uống hết các triệu chứng trên sẽ hết. bạn nên được tư vấn cụ thể để uống kèm các thuốc bổ bổ sung, như thuốc bổ gan, hay bổ máu... các triệu chứng trên không có gì đáng lo lắng, bạn cứ yên tâm uống thuốc nhé... đảm bảo ok
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

12 ngày chưa thể nói lên điều gì . Những triệu chứng của bạn chỉ là thông thường , đối với 1 người bình thường ,đợi đủ thời gian rồi đi xét nghiệm
    Nhưng chú ý " Đừng để thần hồn lát thần tính" Chúc bạn an toàn
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Hum nay em thây nổi cả ơ lưng nữa em sợ quá ...........

Quote Originally Posted by hoangthuthu View Post
    Hum nay em thây nổi cả ơ lưng nữa em sợ quá ...........
    Những gì cần nói mọi người đã nói hết cho bạn rồi , đừng hỏi những câu hỏi tầm phào nữa
    Đợi đủ time đi xét nghiệm nếu dương tính thì quay lại đây mọi người sẽ tư vấn cho bạn tiếp
    Chúc may mắn !
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .