Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: Độc thoại!

Độc thoại!

23:24 <MagicianS> những lúc thế này mới thấu
    23:25 <MagicianS> biển còn đầy cạn nông sâu...!
    23:25 <MagicianS> đêm tàn ai người tri kỷ???
    23:26 <MagicianS> sao nghe tiếng nấc gọi sầu!!!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

có chuyện gì vậy magicians ?
    có gi đình nhỏ của riêng mình rồi vui lên chứ
    ước mơ của nhiều người đó.......
    tl chỉ biết chúc cho sinh và người ấy thật hạnh phúc
    thông cảm cho tl nhé.. kg thể tham dự ngày vui của sinh được ở thời điểm này. kg biết nói sao nữa
    tl kg bao giờ quên những ngày tháng khó khăn ban đầu có những người bạn như.....!
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

có chuyện gì đâu Tl, chỉ là những điều mình nói không có ai nghe... trở thành độc thoại nội tâm, cảm giác ấy có lẽ TL cũng trải qua rồi. Tìm được một người hiểu mình và lắng nghe những điều mình nói khó lắm... .
    cảm ơn lời chúc phúc của TL.
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Tự nhiên ngồi ngẫm thấy bực bực,xả stress tí vậy.Ở đời nhiều thằng cứ thik văn vở,chặt chém lâu dần thành cái bệnh chính bản thân nó cũng tin vào những điều nó dựng lên...ke..ke...Khổ 1 nỗi là sự hiểu biết thì lại hạn hẹp nên cứ lòi cái đuôi ra cho người khác thấy(nhiều lúc phô lòi nhưng chắc thành cái bệnh rồi nên nó có niềm tin thần thánh là mọi người sẽ tin),nó cứ chém bừa chuyện linh tinh thì mình cũng kệ(chả liên quan) nhưng nó lại định qua mặt mình để đạt mục đích,giở 3 cái văn cùn ra,nghĩ đến là thấy lộn mửa,nó ko hiểu là nó chỉ đạt đc mục đích khi mình muốn nó đạt đc,lúc đó lại phải tỏ ra là mình ko biết gì (tội nghiệp mình quá..ke..ke..).Thôi không nói nữa ko thì lại chửi bậy bây giờ.....Nhưng mà nghĩ cũng bực...MOTHER FUCKER!!!!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Ku Hụt bức xúc gì mà ghê gớm thế? Xả stress xong rồi thì thôi nhé, đừng để "cục tức" trong người nữa.

nó bảo không phải nó chửi mình......... hô hô. chắc nó chửi ltvt với song khoa... ha ha.

ke..ke..Người ta dùng tiếng dịa phương người ta chứ chửi đâu mà chửi,rõ khổ...mà ai là mình?ai là nó thế ông bẹn!?
    @Bống: Ko có gì đâu,chỉ là thỉnh thoảng cũng phải tỏ thái độ cho người ta bít là mềnh chỉ ngu bình thường thui,ko phải loại kiệt xuất để sau này có thèng nào định giở võ ra với mềnh thì cũng nên uốn lưỡi vài lần để cân nhắc "liệu nó có tin ko nhể?".Ờ...mà thỉnh thoảng B cũng nên tỏ thái độ đi,vui phết đấy...Have Fun!!!
    Last edited by Tuan_2.0; 09-03-11 at 04:46 PM.
    برای فروش نیستم

hẻm hỉu cái mô tê gì hít.. hm..
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    hẻm hỉu cái mô tê gì hít.. hm..
    Dzụ này chỉ có người trong cuộc mới hỉu đc thui Nhok à, Don't Care!!!
    برای فروش نیستم

Có khi admin cho a e trên d đ thêm cái mục xả stress để thỉnh thoảng "gào" lên cho đỡ căng thẳng

Page 1 of 2 12 LastLast