Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 30 of 30

Thread: HAPPY BIRTHDAY TO... CUA (ninhtroc_7x, VUNG_THAN...)

Hôm nay là ngày đặc biệt của bạn, ninhtroc_7x - bốn bể là nhà.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT HẠNH PHÚC.

Bạn là người giàu tình cảm & tư vấn, chia sẻ nhiều với cộng đồng

Trịnh Công Sơn là 1 nhạc sĩ mà tôi yêu thích, và bạn chắc chắn là cũng yêu thích.

Trịnh Công Sơn đã viết "Sống giữa đời này chỉ có thân phận và tình yêu. Thân phận thì hữu hạn. Tình yêu thì vô cùng"................"Khi bạn hát một bản tình ca là bạn đang muốn hát về cuộc tình của mình. Hãy hát đi đừng e ngại. Dù hạnh phúc hay dở dang thì cuộc tình ấy cũng là một phần máu thịt của bạn rồi".

Gửi tặng bạn video này như món quà mừng Sinh nhật bạn.

Happy birthday to

chúc mừng sinh nhật nha anh ninh troc

chúc anh sinh nhật vui vẻ nha!!!

Thay măt. toàn thể nhân dân tỉnh QN cảm ơn cô dì chú bác đã gửi lời chúc mừng sn của troc...chúc mọi người bình an
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Cảm ơn xong phải ăn uống chứ nhỉ, cắt bánh ga tô đi bạn ơi !

bánh ngon thế mỗi tội phải ăn off
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Chúc mừng sinh nhật bác ninhtroc nha. Chúc bác 1 tuổi mới nhiều niềm vui mới keke.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    Chúc mừng sinh nhật bác ninhtroc nha. Chúc bác 1 tuổi mới nhiều niềm vui mới keke.
    cảm ơn thiên long ,chúc muộn quá ăn hết bánh òi.Sang năm ăn bù
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    cảm ơn thiên long ,chúc muộn quá ăn hết bánh òi.Sang năm ăn bù
    thienlong cùi mía lúc nào cũng chậm hơn nhok hết á, he he, mà Cua già cho tl ăn bánh thôi à? ko cho nhok ăn hở? nhớ cái mẹt >"<
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Bạn Ninh! Happy Birthday to You, bình an, may mắn và mọi điều tốt đẹp nhất!

Page 3 of 3 FirstFirst 123