Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 30

Thread: HAPPY BIRTHDAY TO... CUA (ninhtroc_7x, VUNG_THAN...)

Chúc mứng sinh nhật KU KUA. Chúc KU Kua kiếm được Kua Kái rồi có một tiểu đội KUA KON.

HAPPY BIRTHDAY TO YOUUUU!!!!!
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    hic.hic cứ nhìn cái bánh B tặng Cua mà thèm.....cđ cũng có công....Cua đừng ăn tham nhá.
    Lới chúc của B đầy đủ vậy rồi mà ông FBI_NIEMTIN còn thêm vào nữa chứ. Nguyên văn lời chúc của B không có "Em sẽ đợi anh..." và "quả" bánh gatô đó đâu cđ

cđ biết òy.....hình như ko có cái bánh nhưng có câu "Em sẽ đợi anh.." mờ.....ha ha

Một lần nữa xin cảm ơn mọi người
    Bống đợi anh mang cua lên ý mà.Chứ ko phải đợi như hòn vọng phu đâu
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Ka...ka...chịu ông này lun,vừa đá bóng,vừa thổi còi.Nhưng hôm nay là ngày của ổng nên miễn truy cứu trách nhiệm "tình sự".
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

hôm nay mới vào diễn đàn Sinh Nhật muộn vui vẻ ấm áp nhé.Tuổi mới nhiều thành công mới
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

E chúc mừng SN anh chúc anh sớm có chị nhà ....

[22-8] Happy birthday Cua già

Ngày mai là 22-8 rồi Cua ợ... Nhok biết là Cua ghét cái ngày này lắm, vì mỗi năm đến ngày này Cua lại già thêm 1 tuổi nữa... Biết là vậy, nhưng nhok vẫn cố tình lôi cái topic này ra để khơi gợi "nỗi buồn tuổi già" của Cua nè!

Chúc Cua già mỗi sớm mai thức dậy nhìn cuộc đời thấy an yên hơn, nhẹ nhàng hơn... Chỉ có bi nhiêu đó thôi Cua à ^o^

Chút nắng sau những ngày mưa bão Cua nhé!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Ngày mai là 22-8 rồi Cua ợ... Nhok biết là Cua ghét cái ngày này lắm, vì mỗi năm đến ngày này Cua lại già thêm 1 tuổi nữa... Biết là vậy, nhưng nhok vẫn cố tình lôi cái topic này ra để khơi gợi "nỗi buồn tuổi già" của Cua nè!

Chúc Cua già mỗi sớm mai thức dậy nhìn cuộc đời thấy an yên hơn, nhẹ nhàng hơn... Chỉ có bi nhiêu đó thôi Cua à ^o^

Chút nắng sau những ngày mưa bão Cua nhé!
    HAPPY BIRTHDAY!!!!!!!!
    Chúc chú sớm lấy vợ cho nhok thèm
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast