Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: em ko muốn như vâỵ đâu anh!

</span><span style=\'color:red\'>
    Bây giờ chắc niềm tin anh dành cho em chỉ còn 1 nữa thôi phải ko anh?&#33;Em cũng chẳng mong & chẳng muốn ai tin em nữa. Em là 1 kẻ vụng về , hâụ đậu, làm gì hỏng nâý, chỉ toàn gây khó khăn cho người khác nên tốt nhất đừng làm bạn với ai.
    Từ khi quen em, anh gặp biết bao nhiêu là chuyện, cả chuyện riêng tư lẫn chuyện công việc , em đèu làm cho nó trở nên rắc rối . Nhưng anh ơi, tất cả những điều đó em ko hề cố ý , em chỉ muốn giúp anh thiệt nhiều anh có biết không?&#33;
    Trưa nay, em đã lam anh thất vọng . thêm 1 lần nữa , em như kẻ thọc gâỵ bánh xe......
    anh ơi&#33; dù tin hay không anh cũng đừng nghĩ em là con bé ngồi lê đê mách , thích làm ầm ĩ mọi chuyện . em không phải như vâỵ đâu anh......
    Tạm biệt & mong anh thành công&#33;

Wink

Em ah`...mong em đừng hiểu lầm mọi người ...tất cả mọi chuyện đều đã qua rồi..đừng vội bỏ đi như vậy chứ &#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Wink

Chuyện đâu còn có đấy, CNNN đừng buồn nhiều nữa. Trong cuộc sống chúng ta ko tránh được những hiểu lầm, chúng ta cần cố gắng vượt qua&#33; CNNN đừng vội nản lòng hay quá buồn&#33; Nếu thật sự mình đúng thì rồi mọi người cũng sẽ hiểu thôi&#33;
    CMA nghĩ người anh mà CNNN sẽ thông cảm và hiểu cho CNNN. Vì CNNN rất quí trọng anh ấy nên theo CMA, anh ấy ko muốn CNNN buồn đâu&#33;
    Chúc CNNN sớm hòa với người anh của mình&#33;

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

Kỉ niệm cũng vẫn chỉ là kỉ niệm, đừn vì nó mà giằn vặt bản thân mình bạn àh, người ấy nếu biết bạn như thế này liệu họ có vui vẻ được không, dù sao đi nữa bạn cũng hãy cố lên để sau này có còn gặp lại thì bạn cũng vui vẻ hơn chứ
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

Originally posted by conangngongao@Apr 2 2003, 01:02 PM
    </span> Từ khi quen em, anh gặp biết bao nhiêu là chuyện, cả chuyện riêng tư lẫn chuyện công việc , em đều làm cho nó trở nên rắc rối . Nhưng anh ơi, tất cả những điều đó em ko hề cố ý , em chỉ muốn giúp anh thiệt nhiều anh có biết không?&#33;
    Trưa nay, em đã làm anh thất vọng . thêm 1 lần nữa , em như kẻ thọc gâỵ bánh xe......
    anh ơi&#33; dù tin hay không anh cũng đừng nghĩ em là con bé ngồi lê đê mách , thích làm ầm ĩ mọi chuyện . em không phải như vâỵ đâu anh......
    Tạm biệt & mong anh thành công&#33;
    Bây giờ chắc niềm tin anh dành cho em chỉ còn 1 nữa thôi phải ko anh?&#33;Em cũng chẳng mong & chẳng muốn ai tin em nữa. Em là 1 kẻ vụng về , hâụ đậu, làm gì hỏng nâý, chỉ toàn gây khó khăn cho người khác nên tốt nhất đừng làm bạn với ai.

<span style=\'color:blue\'> Nghe những lời tâm sự của Conang_ngo_ngao...RO cảm thấy xúc động quá....CNNA đừng suy nghĩ về những chuyến ấy nữa nhé. Hay ở lại vơi diễn đàn và cố gắng giúp DIỄN ĐÀN hòan thiện hơn nữa.
    Không ai trách CNNN chuyện gì đâu và cũng mong CNNN cũng như vậy, đừng giận ai nữa .

anh RO à &#33; cám ơn anh nhiều lắm . nhiều lúc CNNN tưởng chừng như ko còn sức để ở lại với diễn đàn, ko còn đủ khả năng để dẹp qua tất cả những ganh đua , nhỏ mọn ., nhưng giờ CNNN đã hiểu : phải ngẩng mặt lên mà vượt qua bởi vì những điều đó ko đáng để mình phải bận tâm , suy nghĩ . Việc cần làm lúc này là đem tất cả khả năng mà mình có được giúp sức cho những người mình yêu thương. quý trọng&#33;

Wink

suy nghĩ của CNNN rất hay, CMA rất vui vì CNNN đã thông suốt được vấn đề. CNNN hãy vui lên, sống vì những người mình yêu thương, vì những người yêu thương, quí trọng mình. CNNN đừng để ý đến những chuyện làm cho mình buồn nữa vì những chuyện đó có đáng để bạn phải suy nghĩ ko?

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

bây giờ cnnn lại phạm 1 sai lầm nữa . Thêm 1 ngưòi bạn giận chỉ vì CNNN nói năng ko CẨN THẬN...... sao lại như vâỵ cơ chứ &#33;&#33;&#33;&#33; CNNNN đâu muốn như vâỵ đâu....

Wink

Originally posted by conangngongao@Apr 15 2003, 06:41 AM
    bây giờ cnnn lại phạm 1 sai lầm nữa . Thêm 1 ngưòi bạn giận chỉ vì CNNN nói năng ko CẨN THẬN...... sao lại như vâỵ cơ chứ &#33;&#33;&#33;&#33; CNNNN đâu muốn như vâỵ đâu....
    Có những lời nói có thể khiến người khác buồn lòng &#33; Mặc dù từ trong thâm tâm mình không có ý như vậy, chẳng qua là đùa vui một chút mà thôi.
    Do đó, chúng ta hãy nên cẩn thận với lời nói của mình, bạn phải nên biết tâm trạng của người nghe luc đó như thế nào . Nếu họ đang không vui mà mình lại nói những lời mà bình thường không làm họ giận thì họ sẽ giận thôi.
    Nhưng không sao, qua cơn nóng giận âý ; tất cả rồi sẽ bình thường thôi mà

Lời nói kô mất tiền mua
    Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi