Results 1 to 2 of 2

Thread: Gửi đến anh người em thương!

Anh ơi , anh có biết rằng , em đã từng hận anh và từng ghét bỏ anh , vì anh đã đùa giỡn với tình cảm của em. Dù chúng ta đã chia tay nhau được 2 năm rồi nhưng không hiểu sao những lúc cứ đến ngày lễ Tình Nhân là em lại nhớ đến anh , không biết anh có còn nhớ đến ngày này không hả anh ? ngày mà 2 chúng ta chính thức quen nhau , và ngày đầu 2 chúng mình đi chơi với nhau , anh ơi làm sao em quên được bây giờ?
    Thời gian ấy anh có biết rằng em đau khổ đến mức nào không , sao anh lại nhẫn tâm thế ? Em đã cố tình tránh né anh để không còn được gặp anh , nhưng sao...........? anh lại vô tình lại chở người con gái khác chạy ngang nhà em mãi , em không biết là anh cố ý hay vô tình ????anh lại khơi dậy trong em những nỗi đau mà em thầm chôn dấu thế anh ?anh có biết rằng trong những lúc anh vui vẻ bên người ấy thì ở 1 nơi nào đó đang có 1 ngừơi mãi luôn đau khổ vì anh .
    Bây giờ thời gian trôi qua cũng khá lâu rồi , nhưng sao em không thể nào dối với lòng mình là em đã quên anh rồi .Em mong anh hãy hiểu cho em và đừng làm em thêm đau khổ nữa anh nhé. Hãy để cho em được chôn dấu những lỷ niệm đó trong em mãi mãi

Đôi lúc, anh cũng muốn mình là người vô tình với tất cả...những có lẽ bản chất con người của anh là thế mất rồi..thà người ta sống ác với anh chứ anh không thể nào làm được như vậy cả...
    Đừng lo cho anh nhé em, con tim anh đã từng 1 lần thương tổn...và nó dường như là đã không còn có thể rung động được nữa....thế nhưng...anh vẫn có thể gượng dậy được và đứng trước mặt em đấy thôi.
    Đừng sợ anh sẽ đau khổ.... hay cứ như lúc nào..là bạn của anh...là người cùng anh chia sẽ mọi chuyện....
    Anh biết giữa chúng ta không phải gọi là " tình yêu"...nhưng hình như anh có cái giác là quý mến em, coi em như là một người bạn thân thiết từ lúc nào mất rồi...
    Anh không thích cái chuyện xen vào giữa tình cảm của ai cả...anh luôn muốn dứt khóat....tình yêu là tình yêu..tình bạn là tình bạn !!!

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO