Results 1 to 10 of 10

Thread: Tiêm nước mắm vào tay để 'thử phê'

Tiêm nước mắm vào tay để 'thử phê'

Nghe bạn bè đồn “tiêm nước mắm sẽ rất phê”, một thanh niên tự mua kim tiêm bơm vào tĩnh mạch ở tay. Chỉ vài phút sau khi thử nghiệm, anh ta khó thở phải nhập viện.

Tại khoa Hồi sức chống độc tích cực, Bệnh viện Nhân Dân 115 (TP HCM), bệnh nhân tiếp tục than chóng mặt, thở khó, bàn tay được tiêm nước mắm có biểu hiện co rút.

Qua chẩn đoán, nghi ngờ khả năng bị nhiễm trùng máu, các bác sĩ theo dõi và điều trị triệu chứng. Đến sáng nay (7/9), sức khỏe bệnh nhân đã dần ổn định nhưng vẫn phải tiếp tục nằm viện để được theo dõi.

Giải thích lý do tiêm nước mắm, thanh niên 23 tuổi này cho biết nghe bạn bè nói tiêm nước mắm có thể cho cảm giác lâng lâng bay bổng nên làm thử.

Cũng tại Bệnh viện Nhân dân 115, gần hai năm trước, các bác sĩ khoa Ngoại Lồng ngực -Mạch máu đã tiếp nhận một bệnh nhân tự tìm cảm giác phê bằng cách dùng xăng tiêm vào tĩnh mạch khiến cánh tay bị nhiễm trùng nặng.

(Vnexpress.net)
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Sao lại có người tiêm nước mắm vào người nhỉ ? Cháu thà chết còn hơn ,chứ còn bơm nc mắm vào người để tìm cảm giác phê cháu chịu !

tiêm nc mắm là bình thường--trc mình đi trại còn tiêm dầu hỏa để cho nhiễm trùng<chống đối lao động>là lại dc nghỉ dài dài--nhưng chỉ tiêm bắp thui nha--ai muốn tìm hiểu cách chống đối lao động thy hỏi mình nha--mình chỉ cho---nhiu nhiu cách lem--AI MUỐN ĐI TRẠI MÀ KO MUỐN ĐI LĐ THY MÌNH CHỈ CÁCH CHO

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    tiêm nc mắm là bình thường--trc mình đi trại còn tiêm dầu hỏa để cho nhiễm trùng<chống đối lao động>là lại dc nghỉ dài dài--nhưng chỉ tiêm bắp thui nha--ai muốn tìm hiểu cách chống đối lao động thy hỏi mình nha--mình chỉ cho---nhiu nhiu cách lem--AI MUỐN ĐI TRẠI MÀ KO MUỐN ĐI LĐ THY MÌNH CHỈ CÁCH CHO
    he he ....chả ai muốn đi trại cả anh ạh. àh mà cũng có đấy (hậu xét) nhưng nếu ko muốn đi thì theo em cách tốt nhất là đừng phạm pháp....chứ ba cái cách đó ....ko đi trại thật nhưng lớ ngớ lại đi ra nghĩa địa thì toi :70:

..đúng--ko ai muốn đi trại cả nhưng ở đời ai bit dc chuyện j sẽ xảy ra nếu vẫn còn nghiện<<sorry--vì mình chỉ muốn nói riêng cho những ai vẫn còn mê muội với ma túy--VÒNG LAO LÝ LÀ BƯỚC TIẾP THEO NẾU MÀ VẪN CÒN ...>>>:01:VẪY TAY CHÀO MA TÚY NHA TẤT CẢ MỌI NG ƠI

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    ..đúng--ko ai muốn đi trại cả nhưng ở đời ai bit dc chuyện j sẽ xảy ra nếu vẫn còn nghiện<<sorry--vì mình chỉ muốn nói riêng cho những ai vẫn còn mê muội với ma túy--VÒNG LAO LÝ LÀ BƯỚC TIẾP THEO NẾU MÀ VẪN CÒN ...>>>:01:VẪY TAY CHÀO MA TÚY NHA TẤT CẢ MỌI NG ƠI
    Chú thân yêu ! Chú vẫy tay chào bao nhiêu lần rồi ạ ? hai chú cháu mình cùng cố gắng chú nhé ,đừng làm tấm gương ố cháu buồn

Bạn này dám chik nước mắm... quá giỏi...
    sao k chưng nước mắm lên, hút xong chik cho phê nhỉ ^^

Mình có thằng bạn hồi trước nó chick' cả nước ngâm Quất .. thế mà nó chẳng có hiện tượng gì ^^:alien-baby-6:
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

thế thì ma túy ế à ?
    Một sớm mai kia thức giấc... chợt thấy " hư vô " trong đời...:48:

Đời lắm thằng chập điện
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......