Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast
Results 31 to 40 of 48

Thread: Nhật ký cai nghiện

Trời...ai mạo danh tui vậy ???

Shockboy là tui mà...lâu wa' ko vào dd nên ko biết chuyện j xảy ra...tự nhiên hôm bữa nghe nhok nói bi baned nick mà ko biết tại sao...???
    Ai vào giải thik vụ này hộ cái....

FBI_NIEMTIN's Avatar

Quote Originally Posted by shockboy View Post
    Shockboy là tui mà...lâu wa' ko vào dd nên ko biết chuyện j xảy ra...tự nhiên hôm bữa nghe nhok nói bi baned nick mà ko biết tại sao...???
    Ai vào giải thik vụ này hộ cái....
    Bạn shokboy thân mến...Vì hôm đó nik shokboy của bạn , nói những câu ko lên nói ở chatbox lên bị bandnick, chứ không ai tự nhiên đi bandnick của bạn
    Vì một Diễn đàn trong sạch:
    Không nói tục ,chửi bậy trên chatbox
    Không đi sâu về matuy theo chiều hướng tiêu cực trên chatbox
    Không spam những nội dung không lành mạnh và kỳ thị.

dùng mod you lừa bà con mấy ông này hazzzzzzzzz..
    vậy là chủ thớt cũng qua khỏi ... thế là ngon rồi có vụ ọp ẹp gì thông báo cái bà con nhỉ

Lâu rồi ko thấy ai spam NK nhỉ , vui buồn - sướng khổ thế nào chia sẻ cùng anh em đi . Giữ trong lòng làm j .
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

kunkun đồng ý làm Mod để quản lí chủ đề này?
    cái này là sao nhỉ?

ước gì mình đc như bạn ấy . Những 4 ngày cơ . Mình mới bắt đầu ngày thứ 2 nè . Híc . Mình cũng đang dùng BSen đây . Ngủ à ? Mình chưa thấy lần nào cai xong mà mình ngủ yên đc đúng 1 tháng trời . Sau 1 tháng mình mới ngủ yên đc . Mấy ngày trong tháng đó 1 ngày giõi lắm mình ngủ đc 3 đến 4 tiếng đồng hồ . Ko hiểu đc cô ba sao cô linh quá trời luôn . Biết là sẽ đau đớn thế này mà cô ba cô vẫn đưa mình dzô đc . Có ai ko biết tác hại của MT ko ? Thế mà vẫn có ng vẫn cứ hõi mình sao thấy thế vẫn lao vào ? Chĩ có cô ba trã lời đc . Tại cô yếm bùa ghê quá mà . Thoát đc tay cô quả là phãi trã cái giá hơi đắt cho cuộc đời mỗi người dính dzô cái này .

Quote Originally Posted by tvc_vt View Post
    ước gì mình đc như bạn ấy . Những 4 ngày cơ . Mình mới bắt đầu ngày thứ 2 nè . Híc . Mình cũng đang dùng BSen đây . Ngủ à ? Mình chưa thấy lần nào cai xong mà mình ngủ yên đc đúng 1 tháng trời . Sau 1 tháng mình mới ngủ yên đc . Mấy ngày trong tháng đó 1 ngày giõi lắm mình ngủ đc 3 đến 4 tiếng đồng hồ . Ko hiểu đc cô ba sao cô linh quá trời luôn . Biết là sẽ đau đớn thế này mà cô ba cô vẫn đưa mình dzô đc . Có ai ko biết tác hại của MT ko ? Thế mà vẫn có ng vẫn cứ hõi mình sao thấy thế vẫn lao vào ? Chĩ có cô ba trã lời đc . Tại cô yếm bùa ghê quá mà . Thoát đc tay cô quả là phãi trã cái giá hơi đắt cho cuộc đời mỗi người dính dzô cái này .
    Rồi cũng sẽ qua được nhanh thôi bạn à.. cố lên nào.. ko ngủ dc cũng chẳng sao.. thức thì vào chatbox nói chuyện cùng mọi người... Nhưng cố uống nhiều nước vào 1 chút để giữ sức nhé! Chúc thành công!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Lại cái vòng Cai > Tái > Cai : hôm nay là ngày thứ 3 nằm ở nhà , vẫn là cái cảm giác đấy , cái cảm giác giống như những lần Cai trước >> cảm giác rất là Kute hic hic >> Đau quá , khó chịu quá , nhức mỏi quá , Mệt quá ...
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Quote Originally Posted by tuan2010 View Post
    Lại cái vòng Cai > Tái > Cai : hôm nay là ngày thứ 3 nằm ở nhà , vẫn là cái cảm giác đấy , cái cảm giác giống như những lần Cai trước >> cảm giác rất là Kute hic hic >> Đau quá , khó chịu quá , nhức mỏi quá , Mệt quá ...
    Hơ hơ.. cảm giác rất là kute << có vẻ lạc quan đấy.. cười lên cái lấy tinh thần nào ^^! Được đến ngày thứ 3 là quá giỏi rồi.. Cố lên nhé!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Bon rồi Bon rồi ^^:y76:
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast