Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 21 to 30 of 48

Thread: Nhật ký cai nghiện

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Nếu đúng là như vậy . Thì lòng nhiệt tình bị đem ra làm trò cười cho thiên hạ đúng không anh ?
    Tìm hiểu kỹ anh nói về cái gì rồi hãy post bài trách móc vậy chứ. Lần này anh tha, lần sau là anh giận đấy:49:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Anh đi công tác 1 tháng , [you] làm moderator hộ anh một thơi gian nhé .
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Em là người mới vào diễn đàn này và cũng chưa biết phải làm mod là phải làm như thế nào cả đâu nên em xin khất anh , anh để cho thành viên nào có uy tín trong diễn đàn làm thay tạm anh thôi , chứ e thì chịu thua à

Quote Originally Posted by mugia_dien View Post
    Em là người mới vào diễn đàn này và cũng chưa biết phải làm mod là phải làm như thế nào cả đâu nên em xin khất anh , anh để cho thành viên nào có uy tín trong diễn đàn làm thay tạm anh thôi , chứ e thì chịu thua à
    Mụgia_dien nhận đi mà , mụ già thế nào rồi pos tiếp vào nhật ký cai nghiện đi , anh em đang đợi đấy
    Chú ý

Quote Originally Posted by VUNG_THAN View Post
    Mụgia_dien nhận đi mà , mụ già thế nào rồi pos tiếp vào nhật ký cai nghiện đi , anh em đang đợi đấy
    do nhiều điều kiện ko thể ngồi PC liên tục được mà cai xong phải đi làm và rất bận nên mình ko thể ol thường xuyên thì làm sao mà làm mod dc hả bạn :onion-head-26:. CÒn cho đến giờ thì mình khỏe mạnh bt rồi đêm thứ 4 còn mất ngủ chút thôi, chắc bạn cũng bik nhỉ hehe

chỉ có 4,5 ngày mà bạn đã lấy lại đc tinh thần và sức khoẻ như thế thì tôi rất mừng cho bạn.....hãy dành một chút time vào đây chơi với anh ,em...và là để ko quên việc quan trọng mình đang làm bạn nhé...

Các Bác cứ dùng Mod you để trêu vậy :onion-head-21:

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    chỉ có 4,5 ngày mà bạn đã lấy lại đc tinh thần và sức khoẻ như thế thì tôi rất mừng cho bạn.....hãy dành một chút time vào đây chơi với anh ,em...và là để ko quên việc quan trọng mình đang làm bạn nhé...
    Cám ơn ông bạn rất nhiều , dù là một mem mới nhưng mình vẫn hay vào đây lắm và mong là có ngày ae niemtin sẽ offline 1 bữa giao lưu với nhau nhỉ

Quote Originally Posted by mugia_dien View Post
    Cám ơn ông bạn rất nhiều , dù là một mem mới nhưng mình vẫn hay vào đây lắm và mong là có ngày ae niemtin sẽ offline 1 bữa giao lưu với nhau nhỉ
    trước hay of dạo này kg thấy ai hô hào có vẻ ai cũng bận.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Sao lại có cái Nick của mình ở đây nhỉ??? Rồi sao lại mugia_dien trả lời thay cái Nick của mình??? Cái vụ này mình ko có hiểu???.

@ mugia_dien : Tình hình bạn ra sao rồi??? Hi vọng những ngày khó khăn nhất với bạn đã qua..Chúng mình chỉ biết động viên nhau cố lên thôi,đôi khi biết là giả tạo nhưng biết sao được khi cuộc chơi này tự chúng ta quyết định..Tôi cũng như bạn,cai, tái có lẽ 1001 lần..nhưng lần nào thì vẫn phải gắng gượng vì mình còn phải sống,đâu có thể dễ dàng từ bỏ cái Cs đáng quí, mến yêu này..Tôi ko rõ bạn có gia đình chưa?vậy nếu có thì đấy là nghị lực, niềm tin cho bạn đấy! Thật ra, rất chân thành với bạn,khi giờ đây ngồi viết những dòng này cho bạn tôi cũng đang phải chiến đấu như bạn đấy...Cố lên nhé ! Chúc bạn mau khỏe..Thân !

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast