Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: Thân gửi anh MEn và những người đang yêu và sẽ yêu!!!

Thân gửi anh MEn và những người đang yêu và sẽ yêu!!!

... lẽ ra e đi ngủ rui nhưng e sợ e ngủ thy ngày mai lại quên mất. Nên lại ngồi để gửi tặng cho anh và thuytinh

Anh ah! e bit a và thuytinh cách xa nhau quá lên chỉ có trò chơi này nè: khi anh ngủ mà mơ thấy thuytinh, a tỉnh dậy quay lại hết chiếu và gối thy ở đằng kia ng ta sẽ mơ tiếp giấc mơ của anh đó. OK nha anh.

Chúc hai người hạnh phúc.

Cái này hay à nha. Hum nèo a mơ thấy "mảnh chai" mà đang....anh làm thế cho " mảnh chai" thành "mảnh vụn" lun..ka..ka..ka. Thank so much! Thanhrona

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Chắc tối nào thanhrona cũng làm thế phải không? :70::70::70::70::70::70::70::70::70:

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    Chắc tối nào thanhrona cũng làm thế phải không? :70::70::70::70::70::70::70::70::70:
    cái này có thật đó<bạn ko tin thy hôm nào thử mà xem--mình kiểm chứng rui mới nói cho a men và bạn mà>

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    ... lẽ ra e đi ngủ rui nhưng e sợ e ngủ thy ngày mai lại quên mất. Nên lại ngồi để gửi tặng cho anh và thuytinh

Anh ah! e bit a và thuytinh cách xa nhau quá lên chỉ có trò chơi này nè: khi anh ngủ mà mơ thấy thuytinh, a tỉnh dậy quay lại hết chiếu và gối thy ở đằng kia ng ta sẽ mơ tiếp giấc mơ của anh đó. OK nha anh.

Chúc hai người hạnh phúc.
    Cái chính là có dậy đc k để mà đổi chứ. Mơ gặp ngừi iu thì có dậy nổi k ku em:08:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Quote Originally Posted by xxxCRAZYxxx View Post
    Cái chính là có dậy đc k để mà đổi chứ. Mơ gặp ngừi iu thì có dậy nổi k ku em:08:
    Vầng. Hum nào mơ thấy, e cố gắng dậy và làm thử xem sao. À mà thanhrona, a ko nằm chiếu chỉ có đệm với ga trải giường thoai. Vậy thì mình quay cái gì nhỉ? Quay cả đệm hay ga?

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    Vầng. Hum nào mơ thấy, e cố gắng dậy và làm thử xem sao. À mà thanhrona, a ko nằm chiếu chỉ có đệm với ga trải giường thoai. Vậy thì mình quay cái gì nhỉ? Quay cả đệm hay ga?
    quay mỗi gối là dc anh ah

:alien-baby-6::alien-baby-6::alien-baby-6::alien-baby-6::alien-baby-6::alien-baby-6: có người mê tín dị đoan quá kìa, đang đêm ngủ lại còn chồm dậy quay đệm quay ga nữa chứ, sao anh không quay cả giường luôn cho máu. kha kha kha:35::35::35::35::45::45::45::45::45:

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    :alien-baby-6::alien-baby-6::alien-baby-6::alien-baby-6::alien-baby-6::alien-baby-6: có người mê tín dị đoan quá kìa, đang đêm ngủ lại còn chồm dậy quay đệm quay ga nữa chứ, sao anh không quay cả giường luôn cho máu. kha kha kha:35::35::35::35::45::45::45::45::45:
    ...muốn cho hai ng ko gặp ngoài đời thy gặp trong mơ<<ko tin thy thui--bực mình>

Có anh tin đc rồi Thanhrona. Mảnh chai ko tin thì để anh cho thành mảnh vụn lun Thành à. Một đêm a quay giường 5 lần cho biết tay anh ka..ka...ka

Page 1 of 2 12 LastLast