Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Thân gửi anh MEn và những người đang yêu và sẽ yêu!!!

Sorry thanhrona nha, mình chỉ thấy khó tin thôi, vì chưa làm thế bao giờ mà. Thôi anh Men ơi hôm nào anh làm xem xem nhá, cũng may là chỉ quay gối là được, chứ còn quay cả giường nữa thì em không kham nổi.

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    ...muốn cho hai ng ko gặp ngoài đời thy gặp trong mơ<<ko tin thy thui--bực mình>
    Sao phải bực mình chứ. Mấy người đang yêu họ cứ thik chọc nhau vậy đó. Bik đâu TT lại là người quay giường đầu tiên á:35::35::35::35::35:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    Cái này hay à nha. Hum nèo a mơ thấy "mảnh chai" mà đang....anh làm thế cho " mảnh chai" thành "mảnh vụn" lun..ka..ka..ka. Thank so much! Thanhrona
    ... thật long thy em có quí anh thy em mới dậy a trò chơi đó thui<a hơn e có 1 t thui nhưng đã...mang tiếng gọi anh 1 câu là anh rui...lên em ko dám .... hỗn. Nhưng..> hôm nay e định dạy anh trò chơi nữa cơ--nhưng bạn g a làm em mất hứng rui--SORRT ANH NHA

Ui. E dậy a lun vs ngay đi, a chỉnh đốn thuỷ tinh- sorry em rồi còn gì.

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

muốn lắm, nhưng không quay nổi? mà mỗi lần mơ về anh Men là toàn thấy bị ngược đãi tàn bạo thôi,:21::21::21::21::21: thế thì ai mà dám quay cơ chứ, :33::33:

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    Ui. E dậy a lun vs ngay đi, a chỉnh đốn thuỷ tinh- sorry em rồi còn gì.
    uhm, có dạy thì dạy luôn đi, anh Men đang sốt ruột

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    muốn lắm, nhưng không quay nổi? mà mỗi lần mơ về anh Men là toàn thấy bị ngược đãi tàn bạo thôi,:21::21::21::21::21: thế thì ai mà dám quay cơ chứ, :33::33:
    ... KO BIT BẠN CÓ PHẢI LÀ NG Á ĐÔNG KO???nhưng ng á đông bọn mình duy tâm ghê gớm< mà bạn có công nhận là trong nhân gian có nhiu cái mà khoa học ko giải thích nổi ko> Thực sự bạn làm mình tự ái ghê--nhưng thui--chỉ là bạn bè onl thui mà<có nói phét thy cũng ko ai bit bạn nhỉ>sorry vì ĐÃ LÀM PHÚC PHẢI TỘI

trời ơi, mình đã nói là sorry rồi mà, mình công nhận là trên đời này tồn tại một thế giới tâm linh mà khoa học không thể giải thích, mình tin chứ, này nhé ngày đó nhà mình làm nhà mới, mình có biết nhà mình xây thế nào đâu, thế mà mơ thấy có người bào là xây nhà cửa giả nên thế nào. Mình gọi điện về hỏi mẹ thì đúng thế thật. Không giải thích được đúng không?

Sorry thanh mà, chỉ là mình chưa làm thế bao giờ, vì có ai dạy đâu mà biết phải không? hôm nay mới có Thanh dạy, Thanh thông cảm đi vì tâm lý ban đầu ai chẳng nghi ngờ, nên nghi ngờ ban đầu chút chút thì không có tội mà phải không? thôi có gì thì dạy nữa đi, kẻo anh Men mắng mình từ nãy đến giờ, anh ý bảo "'đang háo hức, mà em làm mất cả hứng":19::19::19::23::23::23:

Page 2 of 2 FirstFirst 12