Results 1 to 3 of 3

Thread: Tự sự...

Tự sự...

...Có nhiu lúc thèm ngồi một mình ngồi khóc. Cho nỗi bun như là giọt nước Thèm lem....Như là một nỗi tủi thân. Chợt nhận ra mình đã khác rất nhiu ngày xưa...Những va đập đã va nhiu lên mắt---thất bại bao lần mà vẫn chưa bit sợ....Thương yêu lem cũng chỉ là ảo ảnh.Ta đang cố giữ cho ta,dù là 1 chút ít lòng tin.Chỉ tiếc rằng ko còn 1 bàn tay cho ta vịn nữa....Nếu một ngày ta thôi ko bit khóc.Lệ chẳng rơi trên những phím dương cầm.Với những mất mát nhiu hơn thế...> Và dù ai đó có bỏ cuộc chơi.Ta sẽ ko khóc nữa...như mùa đông ko khóc bao jo.Nếu ta khóc nghĩa là ta đã mất... Ta ko khóc nghjiax là ta đã mất trái tim yêu dự cảm giữa đường đời
    CHẮC CHI CƯỜI ĐÃ QUÊN HẾT KHỔ ĐAU
    BAO NHIÊU DĨ VẴNG ĐÀNH CHÔN DẤU
    BẤY NHIU U SẦU NHỐT CẢ VÀO TIM.....

Đầu tiên nhìn cứ tưởng thanhrona tự xử giật hết cả nẩy ,làm gì mà tâm trạng thế ku?lại còn chơi cả dương cầm nữa:alien-baby-8:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

...bun bun thy post chơi thui>ko ko ko--mình chỉ bit thủi ... tù và thui chứ ko bit dương cầm--nói cho nó đủ câu văn thui mà N