Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: Happy Birthday Bống

Happy Birthday Bống

Sing nhật em . Anh chúc em tuổi mới nhiều niềm vui ,và hạnh phúc

P/S đây là những lời thầm kín nhất mà nhiều lần anh đã định nói với em ,và hôm nay vào ngày sn em cho anh nói nhé.............."آسف حقا لأولئك الذين لديهم فضول بهدوء " đây là tiếng ả rập em nhờ google dịch vì đây là bí mật của chúng mình
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

sinh nhật ấm áp hạnh phúc chị bông xinh
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

troài ơi, tối qua hỏi bảo vẫn thế... qua hôm nay đã già đi một tuổi rồi... thời gian thật tệ, chẳng chờ chị tôi....!
    chị ơi, thêm tuổi mới rồi... lấy chồng đi nhé, em hứa sẽ đến với tất cả những gì hoành tráng nhất... đợi tin vui của chị.
    chúc sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc......... :29::29::29::29::29::29::29::29::29:
    p/s: áo đỏ sẽ đẹp hơn trong ngày sn.
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Chúc cô Bống luôn vui vẻ nha.:onion-head-23:
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Thay mặt Uỷ ban nhân dân, Hội đồng nhân dân, Uỷ ban mặt trận Tổ quốc, Hội phụ nữ, Hội cựu chiến binh, Hội bảo vệ bà mẹ & trẻ em, Hội bảo vệ người tiêu dùng, Hội chống săn bắt động vật thiên nhiên- hoang dã...
    Chúc E Bống thêm 1 tuổi mới như sau:
    + Mãi trẻ, đẹp, xinh gái.
    + Kiên định trên con đường đã chọn với R.
    + Cuối năm cưới ku R về làm chồng.
    +................................................. ................

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Quote Originally Posted by MagicianS View Post
    troài ơi, tối qua hỏi bảo vẫn thế... qua hôm nay đã già đi một tuổi rồi... thời gian thật tệ, chẳng chờ chị tôi....!
    chị ơi, thêm tuổi mới rồi... lấy chồng đi nhé, em hứa sẽ đến với tất cả những gì hoành tráng nhất... đợi tin vui của chị.
    chúc sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc......... :29::29::29::29::29::29::29::29::29:
    p/s: áo đỏ sẽ đẹp hơn trong ngày sn.
    Già thật rồi, quay đi quay lại thấy mình nhiều tuổi ghê cơ!:23:
    Ghi nhận lời hứa của ku rồi nhưng không biết bao giờ ku mới có cơ hội thực hiện lời hứa đó, chờ nhé!:36:
    P/S: Thế nào mà hôm nay đi làm lại mặc áo đỏ cơ chứ!

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

:onion-head-23: Ôi, có sinh nhật à? Tổ chức ăn nhậu đi thôi :198:

Sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới thêm hoài bão và nhiều niềm vui nhé em

thế là chị ơi........ rụng bông hoa gạo

Chúc chị thêm một tuổi, vui vẻ, hạnh phúc. Hôm nào thành lập hội người cao tuổi, nhất đinh tham gia nha chị. Người cao tuổi gương mẫu..........

Sinh nhật vui thật vui chị Bống nhé! Sẽ không còn những lo âu, phiền muộn, cũng chẳng còn những buồn bã, chán nản... Cho tất cả chúng vào một cái túi và quẳng đi, thế là xong chị à.. Hehe... :34:

Nhok hiểu những khó khăn của chị... nhưng nhok biết chị đang cố gắng rất nhiều... và hy vọng chị sẽ sớm vượt qua tất cả để tìm được hạnh phúc cho chính mình... Bởi có rất nhiều người yêu thương và quan tâm đến chị... không tin thì hỏi NIEMTIN thử xem.. hehe.. Dù chị có quyết định thế nào thì mọi người vẫn sẽ ở bên và ủng hộ chị... :20:

Thật hạnh phúc và vừa đủ bình yên để bước tiếp chị nhé... Nhok vẫn sẽ lắng nghe chị... Thương chị... :55:

Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Page 1 of 3 123 LastLast