Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: Happy Birthday Bống

Chúc em tôi thêm một tuổi, thêm nhiều niềm vui , tràn đầy hạnh phúc trên con đường mình đã chọn . Anh và gia đình NT sẽ mãi ở bên em ... Sinh nhật vui vẻ !!!
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Sinh nhật vui vẻ Bống nhé!!!
    xem thế nào kết án chung thân ku R đi thôi...keke..
    P/S: I LOVE YOU!!!!!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Xin cảm ơn toàn thể các anh chị và các bạn , đã dành chút thời gian vàng ngọc để đến chúc mừng sinh nhật người yêu của mình
    Và kể từ nay trở đi , từ hôm nay trở lại em bống thuộc quyền sở hữu của ninhtroc:55::55:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Bống xin cảm ơn tất cả mọi người đã dành cho Bống những lời chúc mừng sinh nhật thật ý nghĩa. Chưa năm nào Bống nhận được nhiều lời chúc như vậy, từ những người Bống đã từng một đôi lần gặp mặt như Cua, Thiên Long, Mag "củ chuối", anh Men "đẹp zai", ku ltvt, anh Dương "vờ - tu", Tuấn BH... đến những người Bống chưa từng gặp: ku Bem, Nhok ác, Fun đại ka, thuytinh... Bống chẳng biết nói gì, cám ơn mọi người đã luôn ở bên Bống, động viên và chia sẻ với Bống mọi niềm vui, nỗi buồn trong thời gian qua!...

Một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người, cảm ơn NIỀM TIN!:32::32::32: Chúc mọi người luôn vững vàng và hạnh phúc!!!...

thêm 1 tuổi thêm thật nhiều niềm vui chị nhé :onion-head-23:
    >-)...Biết để hiểu, hiểu để chấp nhận và chấp nhận để vượt qua...

Ha ha, sinh nhật chị Bống nhiều người quan tâm quá, thế mới biết chị Bống dịu hiền, người người yêu mến.

Nhân tiện xin nhắc trước bà con, đến lượt Yang thì khỏi cần lập post chúc mừng sinh nhật đâu nha, Yang thích trầm lặng, đi không ai biết về không ai hay.............

Tạo hóa ban cho con người một số ưu đãi đồng thời sẽ tạo thành lý do để người khác ngược đãi

Thế là chậm chân không được miếng bánh sinh nhật nào òy. Không biết có để phần cho mình không nhỉ:81:

HAPPY BIRTHDAY!!!! :206:

Chúc tí Bống thêm tuổi mới có nhiều niềm vui và hạnh phúc:29::29::29:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt, đủ đặc biệt để bạn có thể chia sẻ niềm vui của mình với tất cả mọi người và đủ đặc biệt để mọi người muốn gửi tới bạn những lời chúc may mắn và ngọt ngào nhất. CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN!!!

Sean tới trễ quá hy vọng Bống bỏ qua cho. Cảm ơn Bồng về những lời khuyên và động viên trong thời gian Sean tái nghiện vừa qua, chỉ là những lời động viên nhưng đã giúp ích cho Sean rất nhiều. NIEMTIN sẽ mãi ở bên tất cả chúng ta!
    --------------------------------------------------------------------------------
    Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng
    Đừng bao giờ nói bỏ cuộc nếu bạn vẫn cảm thấy có thể tiếp tục
    Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt của ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn.

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Xin cảm ơn toàn thể các anh chị và các bạn , đã dành chút thời gian vàng ngọc để đến chúc mừng sinh nhật người yêu của mình
    Và kể từ nay trở đi , từ hôm nay trở lại em bống thuộc quyền sở hữu của ninhtroc:55::55:
    và......... kể từ hôm nay trở đi, Ninh trọc đổi tên thành cô tấm :45:
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Quote Originally Posted by MagicianS View Post
    và......... kể từ hôm nay trở đi, Ninh trọc đổi tên thành cô tấm :45:
    Làm Cám đi, làm tấm đâu đc ăn thịt bống
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast