Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 33

Thread: Khi thèm thuốc thì ...........

Di Hi
    Guest

Wink

:lol:
    Khi thèm thuốc thì phải kiếm tiền bằng được đẻ hút chứ còn gì nữa !
    Xoay đâu bây giờ ? bán nhà , ăn cướp , đi trấn , giết người ,.........hay phải biết ! Hheheheheheh !
    Di Hi tôi

Thế mới nói ! Từ đó xảy ra biết bao nhiêu hậu quả do cơn nhiện, chúng ta pải đồng sức đồng lòng đẩy tan tệ nạn xã hội này. các bạn có đồng ý với mình không ?!
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Talking

tất nhiên là dzâỵ gòi :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Red face

anh admin này ,hnkvmt nghĩ rằng chúng ta hãy làm một cái gì đó thiết thực một chút ,chứ ngồi đây mà "hô khâủ hiệu" thì ..... cũng hơi nhàm à
    Anh nghĩ sao ?
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

Originally posted by hnkvmt@Jan 27 2003, 01:18 PM
    anh admin này ,hnkvmt nghĩ rằng chúng ta hãy làm một cái gì đó thiết thực một chút ,chứ ngồi đây mà "hô khâủ hiệu" thì ..... cũng hơi nhàm à
    Anh nghĩ sao ?
    Chúng ta có thể làm gì được ngòai hành động trên net này &#33; Nếu hnkvmnt có ý kiên thì BT sẵn sàng nghe theo &#33; Mong bạn cho ý kiến cụ thể
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Wink

Originally posted by admin@Nov 28 2002, 01:11 AM
    chúng ta pải đồng sức đồng lòng đẩy tan tệ nạn xã hội này
    nếu chỉ hành động trên net thì làm sao mà có hiệu quả đựơc hả anh ,vâỵ sao chúng ta không thử ................ (mời các bạn tiếp tục ,mình muốn nghe ý kiến của tất cả các bạn &#33

Qua tết bạn thân sẽ đẩy mạnh mặt này : Thứ nhất bạn than sẽ thiết lập mạng lưới tư vấn viên trên cả nước và cả Đức. Có số điện thọai nóng 24/24. Bắt đầu từ Tp.HCM, Đà Nẳng, Hà Nội, Huế... Các bạn nghĩ sao. Tuy nhiên để lo được 4 cái di động thì pải kiu gọi bạn bè bên nước ngòai tài trợ đã.
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Visitor_bibi
    Guest
    Thế sao không quảng cáo đơn giản nhất bằng cách phát tờ rơi in địa chỉ webpage nhỉ ?&#33;?&#33; Trong đó giới thiệu sơ với Quý phụ huynh về mục đích , hướng phát triển , hoạt động của web page .... Thế là OK rùi &#33; Vừa rẻ vừa tiện dụng &#33;

Còn chuyện tư vấn thì việc gì tổ chức mạng lưới riêng , hãy hợp tác với một số Trung tâm tư vấn đi , ở đó cũng có nhiều bạn thanh niên nhiệt tình muh , còn có cả các anh chị cai nghiện thành công nữa ... Vả lại cái mạng lưới Trung tâm đó có vẻ nhiều , hoạt động chắc sẽ hiệu quả hơn 4 cái ĐT di động đó Trước mắt mình nghĩ như thế sẽ hiệu quả và thực tế hơn đấy Ba.n thân à &#33; Chào thân ái &#33;

Đúng đó &#33; Tui thấy mình nên tăng cường họat động quảng bá trang web này đến cộng đồng hơn nữa &#33; Tự mỗi thành viên phải biết giới thiệu , thu hút bạn bè vào trang web này đi (nên giới thiệu với các bậc phụ huynh càng tốt &#33

Nghe mọi người nói đều đúng cả, giới thiệu với bạn bè cũng được nhưng ngặc nỗi là bạn của Ngân ở bên đây thì có suy nghĩ khác về "government", nên cũng hơi khó. Nếu chỉ nói chuyện về mấy cái khác thì ok liền. :rolleyes:
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Page 1 of 4 123 ... LastLast