Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 33

Thread: Khi thèm thuốc thì ...........

Originally posted by Romeo@Mar 13 2003, 04:51 PM
    Nếu vậy BABABEBI hãy chia sẽ những kinh nghiệm để trách xa các cám dzỗ đi nhé ......mọi người lun lun lắng nghe, lun lun chia sẽ mà !
    BABABEBI ơi!
    Mong bạn chia sẽ làm sao mà mọi người đọc xong sẽ nói kô với drug nhé
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

five's Avatar

nếu như tui ,tui kô làm như vậy mà xoè tay xin em mình 500đ ra mua một điếu hút cho đã(những lúc như vậy tui phải lấy lá mì đậy mặt minh lại chứ....)...hay phải biết ! biết làm ra đồng tiền để hút
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

sao ma ăn cắp với giết người ở đây ............sợ quá chạy luôn nhé bà con
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

chà ,nếu bababebi mà có kinh nghiệm giúp mọi người nói không được với drug thì tốt quá hả :rolleyes:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

hoai_thanh27
    Guest
    Chẳng hiểu vì sao cứ ngáp hoài
    Mắt dưng dưng lệ nhớ thương ai
    Nhớ nàng Bạch Tuyết trong gói giấy
    Và bảy chú lùn đứng xung quanh

Mong rằng các bạn đừng có thế này nữa nhé

theo zip nghĩ ta cứ ngồi đây là ghi những dòng này lên thì chẳng có hiệu quả đâu.......tốt nhất thì hãy hành động vì mọi người và trước mắt là vì mình đã .......................&#33; &#33; &#33;

Ví dụ như nhớ đến người iu chẳng hạn &#33;

Đề phòng làm sao hã ?
    Tôi có quen biết với 1 số hacker ở Việt Nam. Sau khi trao đổi với họ thì tôi được biết, với hoạt động của Website chúng ta thì ít có hacker nào mà đụng đến. Vì sao thì các bạn cung hiểu rồi. Nhưng mà bên cạnh đó. Còn 1 bộ phận hacker muốn chứng tỏ mình. Muốn chứng tỏ cái "ta đây" nên mới có ý định tấn công Website của chúng ta.
    Nếu thực sự muốn các hacker không đá động gì đến Website của chúng ta thì khi gởi thông điệp của Web đến mọi người. Chúng ta cũng nên nói rõ ràng về vấn đề này cho họ biết.
    Còn khả năng một số hacker ( có thể bao gồm là mới tập tễn ) mà vô tình phát hiện ra lỗ hỗng hay 1 lỗi bảo mật nào đó mà chứng tỏ mình. Thì tôi nghĩ, hic.... điều đó là khó tránh khỏi... đề phòng làm sao được hã.
    Ví thử đường đời bằng phẳng cả
    Anh hùng hào kiệt có hơn ai

Hacker hẻ,chuyện đó chắc sẽ không còn xảy ra với web của chúng ta gòi,các bạn cứ yên tâm mà tham gia dzui dzẻ đi nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

e hèm ....sao tui thấy mấy người rảnh rỗi ngồi đây nói tào lao ko hà . dzậy mà cứ hô hào là phát động phong trào phòng chống , hết biết . theo tôi , mở trung tâm tuyên truyền , tư vấn về ma tuý hay là hợp tác với cac trung tâm cung được , miễn sao là được giúp đỡ mọi người . er , sao chúng ta ko chia ra từng khu vực nhỉ , như ...miền trung thì cho 1 số người phụ trách , miền nam, bắc cũng vậy . mọi người phải họp lại rồi bàn bạc kế sách đi chứ , chứ ngồi chồm hổm ở đây nói suôn ko thì ....lãng nhách lém . hành động đi &#33;
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast