Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 33

Thread: Khi thèm thuốc thì ...........

Originally posted by Kẻ si tình@Feb 19 2003, 10:31 PM
    Đúng đó ! Tui thấy mình nên tăng cường họat động quảng bá trang web này đến cộng đồng hơn nữa ! Tự mỗi thành viên phải biết giới thiệu , thu hút bạn bè vào trang web này đi (nên giới thiệu với các bậc phụ huynh càng tốt &#33
    Chẳng hạn như TTN nè , luôn luôn giới thiệu dzới những ai biết mail&chat
    Bi chừ trang web nhà mình đông như dzâỵ là nhờ TTn đấy
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Red face

Originally posted by Kẻ si tình@Feb 19 2003, 10:31 PM
    Đúng đó ! Tui thấy mình nên tăng cường họat động quảng bá trang web này đến cộng đồng hơn nữa ! Tự mỗi thành viên phải biết giới thiệu , thu hút bạn bè vào trang web này đi (nên giới thiệu với các bậc phụ huynh càng tốt &#33
    hnkvmt ủng hộ ý kiến này lắm á !
    Nhưng mọi người phải cẩn thận nhá ! Tình trạng hacker tấn công những trang web đang nổi cộm bởi những trang web rất hay đã bị xóa sổ .Vd : giaidieu.net ,nhatky.com .... và cả FPT tp.Hồ Chí Minh cũng đã từng bị hacker "ghé thăm"....
    Tuy anh Ban_than đã bảo đảm trang web cũng như diễn đàn này của chúng ta đã được bảo vệ tốt ,nhưng chưa thể nói trước được điều gì cả ..Mong mọi người hãy cẩn thận
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Chùi ui &#33; Diễn đàn này chỉ đề phòng hacker chứ đâu có ăn chộm ăn cướp gì đâu chòi
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

nè nè đừng có làm ẩu nha em kẻo gởi lịch thì mệt lắm đó
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Chòi &#33; em đâu có dại gì mà làm những chuyện như dzậy choi`
    heheeeeee
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

"nói vậy chứ biết đâu mai mốt chú cũng làm"<---------trích lời quẳng cáo của Dove
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

bạn nói vâỵ sao ...........
    nhưng bạn biết ko khi mà minh thèm thuốc lá thôi chứ đưng nói là thuốc đó . mình chịu cung hổng nổi
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Hông tin hả ....sờ thử xem <== cũng dzâỵ trích lời quảng cáo của dove
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

bababebi
    Guest
    Ne ban.Tui cung la nguoi trong gioi.Tui muon chia se kinh nghiem cua minh.phai lam sao ha ban???

Wink

Nếu vậy BABABEBI hãy chia sẽ những kinh nghiệm để trách xa các cám dzỗ đi nhé ......mọi người lun lun lắng nghe, lun lun chia sẽ mà &#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast