Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 24

Thread: Trò chuyện cùng tui .

Xin chào tất cả BAKON cô bác , hôm nay tui viết bài này là để BAKON cô bác đặt bất cứ câu hỏi nào mà BAKON cô bác đang thắc mắc về tui , tui sẽ trả lời thành thật không chút dối trá nhưng mà những câu hỏi không đứng đắn thì tui sẽ không trả lời đâu nha , nào bây giờ BAKON cứ đặt câu hỏi đi .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

girl_easy_to_shy
    Guest
    Hỏi thi hỏi!!! Ấy có tự thấy là ấy tự cao quá ko dzậy? Chẳng ai thèm hỏi hết !!! quê xiệt hi' hi'....

Oki ! Cho BT hỏi nè :
    Bạn tên gì ! Nhà ở đâu nè ! Cho xin số nhà nhé (xin số thôi không lấy tên đường đâu mà lo, BT xin để óanh số đề đó mà) Có bạn gái hay chưa nếu là boy và ngược lại ! Do đâuy mà bạn biết trang web này. Sở thích của bạn là gì ?! .... Nhiu đó trước nghen !
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Originally posted by girl_easy_to_shy@Apr 5 2003, 01:45 PM
    Hỏi thi hỏi!!! Ấy có tự thấy là ấy tự cao quá ko dzậy? Chẳng ai thèm hỏi hết !!! quê xiệt hi' hi'....
    Không đâu , M là người thích đùa chứ không phải là tự kiêu hay gì cả , mà chỉ vì M luôn luôn thích quậy phá mọi người nhất là người M mến

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by Bạn thân@Apr 5 2003, 02:25 PM
    Oki ! Cho BT hỏi nè :
    Bạn tên gì ! Nhà ở đâu nè ! Cho xin số nhà nhé (xin số thôi không lấy tên đường đâu mà lo, BT xin để óanh số đề đó mà) Có bạn gái hay chưa nếu là boy và ngược lại ! Do đâuy mà bạn biết trang web này. Sở thích của bạn là gì ?! .... Nhiu đó trước nghen !
    mình tên MINH , nhà ở Huế , số nhà số 7 kiệt 78 , M chưa có người yêu (mình là boy),sở thích của minh là quậy phá bạn bè và lang thang , mình bít trang Web này trong một lần xem phóng sự về heroin .

thế vì seo lão lại có ý định cua CMA của Bt(đã nhừơng cho tui)?
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

CBTD à , tui là người thích quậy mà nên bất cứ lúc nào quậy được là tui quậy thế nên ông đừng suy nghĩ nhiều về mấy vấn đề không đáng ấy

five's Avatar

quậy lúc nào cũng được hả ?đừng quậy quá ma` vô nhà ĐÁ đấy nghe,hyvong-lybiet...!!!
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

five nói chí lí ghê,HVLB lựa chỗ mè wậy chứ wậy kô đúng chỗ nguy hiểm lém đó
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

xìiiiiiiiiiiiii tui đâu có dại mà các ông lo , chỗ nào wậy được tui mới wậy chứ , ai dại gì wậy khang khang để vào tù

Page 1 of 3 123 LastLast