Results 1 to 6 of 6

Thread: Chúc mừng 20-10 chị em dd niềm tin

Chúc mừng 20-10 chị em dd niềm tin

Nhân dịp kỷ niệm 80 năm ngày thành lập hội liên hiệp phụ nữ Việt Nam ninhtroc_7x gửi lời chúc mừng tới tất cả chị em trong Diễn đàn Niềm Tin . Chúc Chị em luôn mạnh khỏe và gia đình hạnh phúc.

Và cũng xin cảm ơn các bạn luôn đồng hành cùng chúng tôi để chống lại matuy

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Chúc mừng 20-10 chị em dd niềm tin" xóa ko xóa đc ....sửa cũng ko"

Nhân dịp kỷ niệm 80 năm ngày thành lập hội liên hiệp phụ nữ Việt Nam ninhtroc_7x gửi lời chúc mừng tới tất cả chị em trong Diễn đàn Niềm Tin . Chúc Chị em luôn mạnh khỏe và gia đình hạnh phúc
    Và cũng xin cảm ơn các bạn luôn đồng hành cùng chúng tôi để chống lại matuy
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

ThÂn tẶng cÁc chỊ em nhiỀm tin:29::29::29:
    YÊu lẮm cƠ:52::32::28:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Hôm nay là ngày tôn vinh chị em phụ nữ VN. Chúc chị em NIEMTIN nhận đư*ợc nhiều quà, nhiều hoa nhiều lời khen lời chúc của phái nam trong ngày hôm nay. Chúc chị em gặp nhiều may mắn hơn, hạnh phúc hơn nhiều niềm vui, nhiều điều tuyệt diệu hơn. Chúc chị em thật tươi tắn, khỏe khoắn, luôn xinh xắn, đáng yêu trong nắng hồng và luôn thành công, thành công hơn nữa...
    --------------------------------------------------------------------------------
    Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng
    Đừng bao giờ nói bỏ cuộc nếu bạn vẫn cảm thấy có thể tiếp tục
    Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt của ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn.

20-10

20-10 cũng như những ngày còn lại trong năm... chúc cho "phe này" của NIEMTIN đủ sức khỏe để làm được những điều mình mong muốn, đủ niềm vui để sống hạnh phúc, đủ mạnh mẽ để vững bước trong cuộc sống và đặc biệt là đủ tình yêu thương để đi cùng "phe kia" trên con đường khó khăn này.

20-10 cũng như những ngày còn lại trong năm... "phe kia" của NIEMTIN phải biết dành thật nhiều sự quan tâm và tình yêu thương cho Mami, bà xã, người yêu, chị gái, em gái và bạn gái nhá, bởi họ là món quà giá trị nhất mà cuộc sống ban tặng cho "phe kia" đấy... Hehe (nói cho văn vẻ thế thôi, chứ cứ thử ko iu thương họ xem, "phe kia" sẽ thấy hậu quả ngay đấy.. ^^)
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Thay mặt đảng và chính phủ xin chúc toàn thể chị em phụ nữ NT: dù thất bại hay thành công. dù lông bông hay đang làm việc,dù thất nghiệp hay đang tìm việc,dù đang ăn tiệc hay đang ở nhà,dù già hay trẻ,dù đang sắp đẻ hay chưa có chồng,dù là rồng hay là tôm,dù đang bia ôm hay uống trà đá,hay hút thuốc lá hay là ko,dù có công hay có tội,dù bơi lội hay karate,dù đi xe hay đi bộ......một ngày 20-10 vui vẻ, hạnh phúc trọn vẹn!!!