Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Nhà NIEMTIN đón thành viên mới nào!!!

Nhà NIEMTIN đón thành viên mới nào!!!

:81: Loa:81: Loa :81: Loa............................
    15:56 <ltvt> Vo to da sinh luc 10h30 toi wa, 1 be gai 3,5 kg. Chúc mung cac ku
    Diễn đàn NIEMTIN đang hân hoan chào đón thành viên mới - CÔNG CHÚA của gia đình Admin ltvt và cả gia đình NIEMTIN. Nhok lập topic này để cả nhà gửi vào đây những lời chúc tốt đẹp cho cô CÔNG CHÚA NHỎ nhé!

:55:CHÚC CHO BABY SỐNG TRỌN VẸN MỖI NGÀY TRONG TÌNH YÊU THƯƠNG VỚI THẬT NHIỀU NIỀM VUI NHÉ!!! :49:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Chúc mừng gia đình lờ lờ có thêm thành viên mới.
    Chúc gia đình nhỏ của Admin mãi mãi hạnh phúc!
    :29::29::29:

Chúc bé khỏe bé ngoan ...Mẹ bé thật nhiều sữa
    18 năm sau bé là hoa hậu xóm....amin đẹp rai nhất nhà òi ...chúc mừng gia đình nhỏ nhé
    cố gắng cấm vận 3 tháng..........................cai cái này mới khó
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

chúc mừng admin....có đc hạnh phúc lớn lao này....:203:.....admin chuyển đến Baby vài lời nhé: mau lớn nhanh...chú thành U.S.D......chú ấy đợi....:49:

Chúc mừng LTVT giành giải "NAM VƯƠNG" của gia đình:28:
    Chúc mừng admin phu nhân mẹ tròn con vuông :29:
    Chúc admin Công chúa hay ăn chóng lớn :32:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    :81: Loa:81: Loa :81: Loa............................

Diễn đàn NIEMTIN đang hân hoan chào đón thành viên mới - CÔNG CHÚA của gia đình Admin ltvt và cả gia đình NIEMTIN. Nhok lập topic này để cả nhà gửi vào đây những lời chúc tốt đẹp cho cô CÔNG CHÚA NHỎ nhé!

:55:CHÚC CHO BABY SỐNG TRỌN VẸN MỖI NGÀY TRONG TÌNH YÊU THƯƠNG VỚI THẬT NHIỀU NIỀM VUI NHÉ!!! :49:
    Ong nội tha lcho con nha< ko ngờ con đoán cái j cũng đúng-người sắp chết mà-jo con đoán TV lớn lên sẽ "thông minh như bố,xinh gái như mẹ> Nhất ông nội đó nha" RUỘNG SÂU TRÂU LÁI KO BẰNG CON GÁI ĐẦU LÒNG !!!

Thế là một nàng công chúa đã ra đời, chúc cho con gái rượu của ltvt luôn gặp may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống, chúc gia đình ltvt luôn đầm ấm và tràn ngập tiếng cười trẻ thơ.

"ước gì mình dc như anh ấy" :onion-headn-25:
    --------------------------------------------------------------------------------
    Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng
    Đừng bao giờ nói bỏ cuộc nếu bạn vẫn cảm thấy có thể tiếp tục
    Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt của ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn.

Nhìn cái mặt ông lờ tờ kìa.... sướng........... :31:
    nhất Huynh rồi đấy... thật đáng ghen tị
    lên bố rồi là trách nhiệm nặng nề hơn đấy, giữ gìn hạnh phúc này thật bền chặt Huynh nhé.
    gửi lời thăm hỏi đến chị và cháu... chúc mừng Huynh.:29::29::29:
    p/s: may mà là con gái đấy, là con trai thì con gái em bắt sống.. :45:
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

@ Bống: Chị ui.. gửi lời chúc cho baby thôi.. đừng cho ltvt "hưởng ké" nhá! :18:

@ ltvt: Nhiều người ở dd "thèm" được như ltvt lắm đấy (nhìn cái mẹt Magic thì pik kìa ^^ hehe!!), vậy nên ltvt phải biết vun đắp hạnh phúc này nhé!
    Ah, nhớ "báo cáo" tên họ cho gia đình NIEMTIN biết để còn chúc nữa chứ.. không thôi là lời chúc nó bay hết sang em bé nhà hàng xóm bi giờ.. kaka

@ Sean: "ước gì mình dc như anh ấy" >>> sao để câu này trong ngoặc kép vậy Sean? :45:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Chúc cho mẹ khỏe bé khỏe. mau ăn chóng nhớn

To Việt Anh : Text cho anh địa chỉ của em. Anh có chút quà gởi tặng cháu bé.

Thân
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Page 1 of 2 12 LastLast