Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: về quê cai nghiện

về quê cai nghiện

sau nhiều ngày cai ở nhà nhưng hôm nào cũng là hôm đầu tiên.Hôm nay e xin phép được về quê cai.Hẹn ngày gặp lại mọi người thì e đã bon hehehe.Bye cả nhà e đi :onion-head-27:

Dù cho ở bất cứ nơi đâu cũng hãy giữ vững niềm tin nhé.. vì từng thành viên của NIEMTIN vẫn đang dõi theo eckcom đấy (ko tin thì thử làm gì có lỗi với NIEMTIN xem, ăn đòn liền đấy, sợ chưa :14:
    Cả nhà chờ tin tốt lành từ eckcom đấy. Nhớ là phải trở về chào NIEMTIN bằng một nụ cười nhé! :20:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by eckcom View Post
    sau nhiều ngày cai ở nhà nhưng hôm nào cũng là hôm đầu tiên.Hôm nay e xin phép được về quê cai.Hẹn ngày gặp lại mọi người thì e đã bon hehehe.Bye cả nhà e đi :onion-head-27:
    Eckom về quê là ở đâu???Bây jo ở quê nhiu nơi có khi còn nhiu H hơn trên tp đó chứ! Đã quyết tâm thì ở đâu cũng thế mà thui-nhưng vẫn mong chuyến đi này tốt lành với bạn nha!Mong gặp lại bạn với nụ cười luôn nở trên môi!Ok

Về quê thấy môi trường trong sạch ở lại luôn cho lành..lừa lấy một em ,cho hương đồng gió nội :01:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

đúng như thanh nói đó ở đâu cũng có h thôi nhưng dù sao môi trường mới cũng đỡ hơn là nơi mình đang sinh sống. cố gắng nhiều com nhé,nếu có thể ở lại quê lâu chút vài tháng thậm chí lâu hơn càng tốt. tl cũng vài lần kg thành công với cách cai bằng phương pháp đi xa vì hơi nóng vội cắt cơn xong vài ngày đã vội về nơi mình ở lại đi tìm h ngay.đã quyết tâm cai thì phải cai từ cái đầu mình trước, môi trường và các yếu tố khác chỉ là 1 phần thôi.cố gắng com nhé
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    Eckom về quê là ở đâu???Bây jo ở quê nhiu nơi có khi còn nhiu H hơn trên tp đó chứ! Đã quyết tâm thì ở đâu cũng thế mà thui-nhưng vẫn mong chuyến đi này tốt lành với bạn nha!Mong gặp lại bạn với nụ cười luôn nở trên môi!Ok
    Quê nó ở Bắc Giang ông ạ BG ko có ma túy đâu !!! :28:
    Sống như thế sống ô sống nhục sống làm vẩn đục non sông...

ối giời BG còn nhiều hơn HN

Thượng lộ bình an nhé eck, hy vọng đợt này eck nhà ta sẽ bon
    --------------------------------------------------------------------------------
    Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng
    Đừng bao giờ nói bỏ cuộc nếu bạn vẫn cảm thấy có thể tiếp tục
    Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt của ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn.

cố thì cứ cố chứ gắng biết được đến đâu :alien-baby-6:

lại reply luẩn quẩn với niềm tin

Page 1 of 2 12 LastLast