Page 14 of 25 FirstFirst ... 4121314151624 ... LastLast
Results 131 to 140 of 242

Thread: Bài hát nào thể hiện tâm trạng ngày hôm nay của bạn???

Có đôi lần

Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Last edited by ltvt; 04-04-11 at 11:58 AM. Reason: edit bbcode

Và sao không là gió là mây để thấy trời bao la. Và sao không là phù sa dâng mỡ màu cho hoa. Sao không là bài ca của tình yêu đôi lứa. Sao không là mặt trời gieo hạt nắng vô tư. Và sao không là bão là giông là ánh lửa đêm đông. Và sao không là hạt giống xanh đất mẹ bao dung. Sao không laf đàn chim gọi bình minh thức giấc. Sao không là mặt trời gieo hạt nắng vô tư <textarea class="textarea" id="idLyric" cols="5" rows="5" name="idLyric"></textarea>

Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Em không đi tìm một Mr. Perfect, nhưng em mong có một Perfect Love, cho em được đắm chìm trong niềm hạnh phúc của một tình yêu trong sáng, giản dị và chân thành, cho em thấy mình là người đặc biệt, là người quan trọng nhất trong cuộc đời của một người khác, cho em được nép mình vào một chỗ dựa tin cậy và bình yên..........
    Last edited by Lotus_ask; 07-04-11 at 12:58 PM.

Thao thức vì em nào thế thanh củ chuối:pcó tình iu mới rồi hả.
    nhocphuthuy củ chuối bạn thân của thanh củ chuối post bài Có đôi lần hay phết nhỉ.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    Thao thức vì em nào thế thanh củ chuối:pcó tình iu mới rồi hả.
    nhocphuthuy củ chuối bạn thân của thanh củ chuối post bài Có đôi lần hay phết nhỉ.
    "lậy hồn" ! Yêu ai chứ?Bản thân mình còn chưa iu nổi mình nữa là... thienlong bit mình thich nhạc vàng mà.buồn post chơi thui ! Đời vẫn còn ý nghĩa lem vì dc bạn quan tâm< mình ko nói đãi bôi đâu-thanks thienlong nhá>

Last edited by ltvt; 08-04-11 at 10:31 AM. Reason: edit bbcode
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Điều ước hạc giấy

Hãy tha thứ cho anh khi đã làm vỡ tan niềm mơ ước trong em. Hạnh phúc, hạnh phúc là điều mà anh đã tìm thấy nơi em, nhưng giờ đây, hạnh phúc ấy đã nhạt nhòa.... Có lẽ ngàn lần xin lỗi của anh cũng không thể xoa dịu nỗi đau trong tim em. Thôi! em đừng khóc, đừng để những giọt lệ lại ướt đẫm đôi mi em. Anh không thể mang lại hạnh phúc cho em, nhưng anh tin, hạnh phúc thật sự sẽ đến với em. Tạm biệt em..

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Page 14 of 25 FirstFirst ... 4121314151624 ... LastLast

Tags for this Thread