Page 5 of 25 FirstFirst ... 3456715 ... LastLast
Results 41 to 50 of 242

Thread: Bài hát nào thể hiện tâm trạng ngày hôm nay của bạn???

@ Thanh: Ui zời. A cũng có biết tiếng Anh nó dư lào đâu, thấy hay thì nghe thôi.
    @ Ngua hoang: Dịch luyên thuyên cũng được. Cần quái gì, trình cao như Lại Văn Sâm còn dịch sai lời Ngân Ngạn Tổ nữa là mình. Vui là chính..

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Mình gặp nhau quen nhau làm chi hỡi em
    Để giờ đây sao cũng không đành
    Nói đi em em lìa xa người yêu thuở nào
    Hay là anh quên em với bao niềm đau
    Mình gặp nhau quen nhau thì vui đấy thôi
    Có ngờ đâu ta không thể xa rời
    Để bây giờ anh nằm nghe giọt nước mắt mãi rơi
    Giờ thì sao em nói đi tình ơi
    Nói đi nói đi em tình đã tha thiết sao đành
    Mà mai sau ta quá ư mong manh
    Nói đi nói đi tình hỡi khó khăn bao lời
    Riêng anh ôm nỗi đau đành thôi
    chua chát
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Tặng caydang bộ ảnh sưu tập về binh khí của anh. Cố lên nhé, a chẳng giúp đc gì nhiều vì bản thân em và gia đình em mới là chính. Kì cạch làm cái clip với mong muốn làm cho em vui.

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post

Tặng caydang bộ ảnh sưu tập về binh khí của anh. Cố lên nhé, a chẳng giúp đc gì nhiều vì bản thân em và gia đình em mới là chính. Kì cạch làm cái clip với mong muốn làm cho em vui.
    cám ơn anh ! em trân trọng món quà này.đối với em ,nó ý nghĩa hơn cả một mòn quà.vì em cảm nhận đựơc...cái mà anh tặng...nó cũng không phải chỉ là một món quà.
    Cho dù ở bất cứ hoàn cảnh hay địa vị nào...thì hay luôn như thế với em và với tất cả mọi người anh nhé.......
    ( cái chữ kí nó cập nhật rồi......đẹp anh àh...sống là chiến đấu. nhưng gấu vừa vừa thôi,ko lại nảy số....ke ke_ một lần nữa cám ơn anh nhé.)

Page 5 of 25 FirstFirst ... 3456715 ... LastLast

Tags for this Thread