Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: 1 địa chỉ cai nghiện cắt cơn khá tốt tại Hà Nội

1 địa chỉ cai nghiện cắt cơn khá tốt tại Hà Nội

Tôi muốn giới thiệu với mọi người 1 địa chỉ cai nghiện tại Hà Nội mà với “ kinh nghiệm “ từ bản thân đã rất nhiều lần cai cắt cơn từ uống thuốc tại nhà cho tới đi các trung tâm tôi cho rằng nó rất tốt .
    Tại sao tôi nói rằng nó tốt bởi vì có lẽ tất cả chúng ta đều hiểu nỗi sợ nhất khi chúng ta cắt cơn nghiện đó là khi các dấu hiệu vật thuốc đến . Do khi “vật” nó có rất nhiều triệu chứng cùng đến nên chắc chẳng ai thích đối mặt với các dấu hiệu này cả và những nỗi ám ảnh khi phải cắt cơn có lẽ cũng đã đủ làm chùn bước chúng ta . Nhưng với liều thuốc Heantos mà cơ sở cho uống thì sau khi tỉnh thuốc dậy chúng ta hoàn toàn ko còn nhớ gì những cơn vật vã mà chúng ta phải trải qua trong mấy hôm đầu cắt cơn đó . Cái hay của thuốc chính là ở chỗ này nó làm cho bộ não của chúng ta ko còn ghi nhớ gì lại những nỗi đau về thể xác khi tỉnh dậy . Tôi đã nhờ ông google để tra tên loại thuốc này và cũng được biết thêm khá nhiều thông tin về tên loại thuốc này , cái này thì các bạn tự đi mà tra cứu nhé .
    Tôi viết bài này không vì mục đích quảng cáo chút nào bởi vì chính bản thân tôi cũng chỉ là 1 “ khách hàng “ của cơ sở này mà thôi . Có điều tôi thấy quy trình cai nghiện cũng như thuốc cắt cơn của họ khá tốt vì nó ko gây đau đớn cho chúng ta nên tôi muốn giới thiệu đến mọi người biết đâu nó lại có ích cho nhiều người .
    Địa chỉ của cơ sở này là :
    Cơ sở cai nghiện Nhân hòa thôn Phúc Thọ - xã Mai Lâm – huyện Đông Anh – Hà Nội
    DT : 0438801217 , DD : 01279418143
    Mới về được chục hôm , buồn thế đấy cả nhà

mình đã ở đấy vài lần và thấy nhiều cái không tốt lắm,nhất là không giữ được người,mà cai nghiện mà thích là về thì.......................

Quote Originally Posted by hanoi-buon View Post
    mình đã ở đấy vài lần và thấy nhiều cái không tốt lắm,nhất là không giữ được người,mà cai nghiện mà thích là về thì.......................
    đây là cơ sở tư nhân cai ngiện tự nguyện mà bạn , họ đâu có bắt mình phải cai , hoàn toàn là do ý thức tự cai của mình phải không bạn . Cơ sở tư nhân nào cũng vậy họ chỉ giữ mình phần nào mà thôi

NguyenVNN's Avatar

Trung tâm này mình ở nhiều lần rồi, nói chung là tạo điều kiện rất tốt cho bạn cai MT, đã vào đây thì xác định là phải tự nguyện mà, khi bạn đăng ký cai ở nhân hòa thì lúc nào họ củng hỏi là bạn có đồng ý tự nguyện và xác định là muốn thật sự bỏ MT chưa chứ ko phải bỏ tiền ra là vào cai đc đâu, bạn chỉ cần nói là do gia đình ép buộc thì họ sẽ ko nhận bạn đâu!
    Mình thấy nhiều người vào chưa ai than phiền gì đâu, nói chung có thể nói Nhân hòa giống gia đình thứ 2 của mình, vì họ dùng tình cảm để đối xử chứ ko phải dùng đòn roi như trung tâm của Mr Tiêu để giữ người đâu! mình chứng kiến cảnh nhiều người vào đòi về mà cô Hương bỏ hình như cả 1 ngày , 2 ngày ra khuyên họ cái tốt cái xấu, nói chung là rất tâm huyết mấy anh chị à ! chứ ko phải bạn nói cho em về là người ta mở cửa cho bạn về đâu! Nói chung là bạn đã ý thức và muốn tự nguyện cai MT thì nên vào đây ! nhiều lúc chứng kiến cảnh cô Hương quản lý ở đây bỏ mấy tiếng ra ngồi tâm sự khuyên nhủ có khi cả ngày đối với những bạn mới vào ngày đầu, vì lúc đó rất mệt nên họ ko còn là họ nữa, do đó cô Hương bỏ thời gian ra ngồi khuyên nhủ cho bạn quên cơn mệt và qua ngày nhanh thôi !
    Tùy theo tình huống thôi, họ khuyên bạn hết lời, dùng mọi lời lẽ nhẹ nhàng để thức tỉnh cái tốt trong người bạn và cần sự hợp tác của bạn để tốt cho việc cai MT của bạn thôi, 1 khi đã khuyên nhũ, bảo bang ko đc thì họ củng phải bó tay thôi, vì ở đây chủ yếu dùng tình cảm và sự tự nguyện của bạn để cai MT thôi !
    Nói chung trung tâm này dành cho những người thật sự muốn quay đầu và có ý thức! còn việc thuốc thang vật vã thì đảm bảo bạn cứ yên tâm đi, nếu cai MT mà ko vật vã thì mình ko tin là có chỗ nào làm đc đâu ! nếu cai MT mà ko vật vã thì khác gì cho bạn xài MT , ko có thuốc tiên vậy đâu, chỉ có MT mới là thuốc tiên vậy thôi! vào đó 10 ngày nếu nhẹ còn bạn chơi nặng thì 40 ngày, sau đó về uống Depade vào thì đảm bảo bạn sẽ thoát đc MT, mình biết có người uống depade 2 năm rồi đó ! À mà mình quên nói là những người vào đó cai mà đòi về hoặc chống đối đạp cửa hoặc có những hành động vô ý thức thì lần sau bước chân lên đó xem cô Hương có nhận ko nhé !

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Trung tâm này mình ở nhiều lần rồi, nói chung là tạo điều kiện rất tốt cho bạn cai MT, đã vào đây thì xác định là phải tự nguyện mà, khi bạn đăng ký cai ở nhân hòa thì lúc nào họ củng hỏi là bạn có đồng ý tự nguyện và xác định là muốn thật sự bỏ MT chưa chứ ko phải bỏ tiền ra là vào cai đc đâu, bạn chỉ cần nói là do gia đình ép buộc thì họ sẽ ko nhận bạn đâu!
    Mình thấy nhiều người vào chưa ai than phiền gì đâu, nói chung có thể nói Nhân hòa giống gia đình thứ 2 của mình, vì họ dùng tình cảm để đối xử chứ ko phải dùng đòn roi như trung tâm của Mr Tiêu để giữ người đâu! mình chứng kiến cảnh nhiều người vào đòi về mà cô Hương bỏ hình như cả 1 ngày , 2 ngày ra khuyên họ cái tốt cái xấu, nói chung là rất tâm huyết mấy anh chị à ! chứ ko phải bạn nói cho em về là người ta mở cửa cho bạn về đâu! Nói chung là bạn đã ý thức và muốn tự nguyện cai MT thì nên vào đây ! nhiều lúc chứng kiến cảnh cô Hương quản lý ở đây bỏ mấy tiếng ra ngồi tâm sự khuyên nhủ có khi cả ngày đối với những bạn mới vào ngày đầu, vì lúc đó rất mệt nên họ ko còn là họ nữa, do đó cô Hương bỏ thời gian ra ngồi khuyên nhủ cho bạn quên cơn mệt và qua ngày nhanh thôi !
    Tùy theo tình huống thôi, họ khuyên bạn hết lời, dùng mọi lời lẽ nhẹ nhàng để thức tỉnh cái tốt trong người bạn và cần sự hợp tác của bạn để tốt cho việc cai MT của bạn thôi, 1 khi đã khuyên nhũ, bảo bang ko đc thì họ củng phải bó tay thôi, vì ở đây chủ yếu dùng tình cảm và sự tự nguyện của bạn để cai MT thôi !
    Nói chung trung tâm này dành cho những người thật sự muốn quay đầu và có ý thức! còn việc thuốc thang vật vã thì đảm bảo bạn cứ yên tâm đi, nếu cai MT mà ko vật vã thì mình ko tin là có chỗ nào làm đc đâu ! nếu cai MT mà ko vật vã thì khác gì cho bạn xài MT , ko có thuốc tiên vậy đâu, chỉ có MT mới là thuốc tiên vậy thôi! vào đó 10 ngày nếu nhẹ còn bạn chơi nặng thì 40 ngày, sau đó về uống Depade vào thì đảm bảo bạn sẽ thoát đc MT, mình biết có người uống depade 2 năm rồi đó ! À mà mình quên nói là những người vào đó cai mà đòi về hoặc chống đối đạp cửa hoặc có những hành động vô ý thức thì lần sau bước chân lên đó xem cô Hương có nhận ko nhé !
    Nhân Hòa có mấy cơ sở liền , cơ sở bạn cai là nằm ở chỗ nào vậy , cho mình cái địa chỉ nào

NguyenVNN's Avatar

Nằm ở trảng bom đồng nai bạn ơi, đảm bảo là đối xử tốt chứ ko ba trợn, hình như là ấp băc bình xã bình minh huyện trảng bom , cây xăng hiệp phú thành, đối diện hẻm là nhà hàn song thạch đó bạn ơi
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Bác mugia_dien đang nói Cơ sở cai nghiện Nhân hòa thôn Phúc Thọ - xã Mai Lâm – huyện Đông Anh – Hà Nội bác nguyên tận Sài Gòn lại bảo đi rồi
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Bác mugia_dien đang nói Cơ sở cai nghiện Nhân hòa thôn Phúc Thọ - xã Mai Lâm – huyện Đông Anh – Hà Nội bác nguyên tận Sài Gòn lại bảo đi rồi
    Ở Hà Nội thì cai cắt cơn ở Bạch Đằng cũng tốt. Tôi vào đó 2 lần, cả 2 lần đánh nhau um tí mẹt. 1 lần đánh nhau với bạn nghiện, 1 lần đánh nhau với thằng chủ cai nghiện + mấy thằng đệ của nó. Vui phết, dù sao cũng phải nói là nó cai ok. Cắt đc cơn, còn về nghiện hay hay ko là do mình

NguyenVNN's Avatar

Bác Loser nhà ta củng chịu bem nhỉ kakaka, ae nghẹo đi đâu củng phải để lại chút gì đó ấn tượng kaka
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Bác Loser nhà ta củng chịu bem nhỉ kakaka, ae nghẹo đi đâu củng phải để lại chút gì đó ấn tượng kaka
    Hóa ra anh em vẫn tái liên tục, buồn nhỉ.

Page 1 of 2 12 LastLast