Results 1 to 5 of 5

Thread: giới thiệu cho anh em 1 địa chỉ cai nghiện hiệu quả

giới thiệu cho anh em 1 địa chỉ cai nghiện hiệu quả

Tôi đã đi cai ở rất nhiều cơ sở tư nhân cũng như nhà nước,nhưng địa chỉ tôi đang nhắc đến theo tôi là nơi hiệu quả và tốt nhất mà tôi từng biết.Nếu muốn biết sâu hơn các bạn có thể vào google và search từ khóa Tiêu Vĩnh Ngọc,rồi sẽ hiểu sao tôi lại nói thế.
    quá trình cắt cơn là 6 đến 7 ngày uống 1 chén thuốc nam duy nhất,không có tình trạng ngủ li bì như các thuốc cai có nhiều chất hướng thần khác,không có cảm giác dòi bò,và quan trọng nhất đầu óc ko nghĩ đến ma túy ngay cả trong quá trình cắt cơn,cơ thể chỉ như bị ốm bình thường,
    sau 4-5 hôm bắt đầu hồi phục ăn đc ngủ đc,cơ sở tôi cai tại cẩm phả quảng ninh,đội ngũ nhân viên,rất chu đáo và tâm lí.(vì toàn người cùng cảnh nhưng họ đã vượt qua đc,và đc chủ nhân cơ sở mời ở lại làm việc)nói chung về mặt tâm lí hoàn toàn thoải mái...
    Tôi sau khi cai ở đấy về đã giữ đến nay là được gần 6 tháng,nhưng ma túy thì các bạn đã biết,cai nghiện la cai cả đời chứ 6 tháng chưa nói lên điều gì,tôi viết bài này chỉ để giới thiệu 1 cơ sở để hỗ trợ các bạn cắt cơn,còn sau khi căt cơn có chơi lại không là do mình thôi,chứ chẳng có thuốc nào đảm bảo 100% ko tái nghiện.....
    Cảm ơn bạn đã đọc

ko quảng cáo thêm "Đặc biệt cai xong nên mua thuốc tăng cường tinh lực của TVN rất tốt" à????
    Sống như thế sống ô sống nhục sống làm vẩn đục non sông...

Quote Originally Posted by ngua_hoang View Post
    ko quảng cáo thêm "Đặc biệt cai xong nên mua thuốc tăng cường tinh lực của TVN rất tốt" à????
    đây là bài post mang tính chất chia sẻ và xây dựng,không nhằm mục đích quảng bá cho ai cả,nên bạn dùng từ (quảng cáo) thì hơi ko đúng lúc đúng chỗ,thứ 2 mình biết đến đâu thì nói đến đó,thuốc gì gì đó bạn nói mình chưa dùng nên chưa biết,nếu bạn dùng rồi và thấy có hiểu quả,thì cũng nên mở topic chia sẻ cùng anh em.

Cảm ơn hanoi_buon đã cho anh em một địa chỉ tin cậy , tôi đã từng cai ở địa chỉ này 4 lần rồi với giá 2.500.000 , khi làm xong thủ tục nhập động các nhân viên cho uống một chén thuốc , còn có vật hay không ai muốn cai xuống thử xem , nhất là mùa đông
    Còn ai muốn tìm hiểu thêm về phương pháp cai ở đây thì hỏi mình:alien-baby-6:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Cảm ơn hanoi_buon đã cho anh em một địa chỉ tin cậy , tôi đã từng cai ở địa chỉ này 4 lần rồi với giá 2.500.000 , khi làm xong thủ tục nhập động các nhân viên cho uống một chén thuốc , còn có vật hay không ai muốn cai xuống thử xem , nhất là mùa đông
    Còn ai muốn tìm hiểu thêm về phương pháp cai ở đây thì hỏi mình:alien-baby-6:
    có khi anh em mình lại tứng ở với nhau ở đấy rồi cũng nên ý chứ