Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Người đàn ông của em!...

Quote Originally Posted by tim_noibinhyen View Post
    chị B cho em xí một phần.........em cũng là đàn ông :63:
    Cứ lớn thêm một chút nữa rồi tính tiếp nhé, "Người đàn ông nhỏ của chị"!:36:

trời ơi chị bống iu của mình có n.y à chúc mừng chị yêu nha đi ăn bánh rán tiếp ko hihi

Quote Originally Posted by peut_quynhanh View Post
    trời ơi chị bống iu của mình có n.y à chúc mừng chị yêu nha đi ăn bánh rán tiếp ko hihi
    Cảm ơn bé! Lại một sự khởi đầu tiếp nối một sự kết thúc thôi mà. Chị luôn mong, rồi tất cả mọi người, hay nói gần hơn một chút, là mọi người trong dd sẽ có một cuộc sống thật tốt đẹp và hạnh phúc!
    Chào mừng bé đã quay trở lại!
    :55::55::55:
    P/S: Riêng vụ bánh rán thì lúc nào chị cũng sẵn sáng!

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Anh đã đọc đi đọc lại bài viết của em , anh cũng muốn chia sẻ với em, với "Người đàn ông của em" mà anh không biết bắt đầu từ đâu.Nhưng có lẽ anh còn thương và yêu em hơn cả người mà em viết , anh cũng nghĩ rằng người đó có nỗi sợ giống như em." Em sợ khi thấy người yêu sử dụng matuy trước mặt mình"Người đó sợ vì phải làm điều đó trước mặt em"Một người đàn ông khóc vì người mình yêu là hơi khó , có thể người đó khóc vì thương thân phận của em, và cũng rất có thể vì yêu em và thương em lên người đấy mới bật đc ra tiếng khóc , em đã viết"giờ người đàn ông của em muốn em chờ để kiểm chứng lại lòng mình phải không" Em đã kể cho anh nghe chuyện này , người đó đã mang lại sự hạnh phúc và bình yên đến cho em , và bây giờ anh nghĩ người đó sợ lại mang đi mất hạnh phúc và bình yên của em , cho anh được nói "chẳng may" một ngày nào đó người đàn ông của em mất tích thì em đừng xem đó là phản bội mà hãy xem đó là người ấy ra đi để em được hạnh phúc,
    Hạnh phúc của em cũng là niềm vui của mọi thành viên trong Diễn đàn này
    em hãy tin vào điều đó, một tháng nữa anh mong rằng người đàn ông của em trả lời câu hỏi của em có một kết thúc có hậu
    Vui vẻ lên nhé tất cả hãy tin vào số phận, những cố gắng của em sẽ đc đền đáp
    và anh vẫn thường nói với em một câu" Đối với tình yêu nhiều khi phải tàn nhẫn"đừng quá bi lụy rồi thiệt thân.

Hôm nay anh trúng lô
    Cảm ơn anh đã động viên và chia sẻ với em mọi chuyện từ những ngày đầu tiên, từ ngày em còn gọi anh là “Bạn”, và cảm ơn những tình cảm anh đã dành cho em trong thời gian qua, “có lẽ anh còn thương và yêu em hơn cả người mà em viết” (không biết có thật không nhưng cứ “vơ vào” là thật đi, chẳng mất gì, Cua nhỉ!?).
    Anh là người hiẻu rõ mọi chuyện của em hơn ai hết, xin lỗi vì cứ có chuyện gì lại pm “tra tấn” anh, rồi dường như thành một thói quen khó bỏ, không có chuyện gì cũng pm, rồi buôn chat đủ thứ chuyện linh tinh trên đời. Cảm ơn anh đã luôn song hành cũng em trong những niềm vui, nỗi buồn và cả những đớn đau…
    “ Đối với tình yêu nhiều khi phải tàn nhẫn". Vâng, có lẽ em đã biết “tàn nhẫn” rồi, em không còn ủy mỵ và nhu nhược nữa, có lẽ vì có một chút tàn nhẫn đó mà em được bình yên, em không còn day dứt mất ngủ đến 2 – 3h sáng nữa. Ai cũng có phận mình, mỗi người sinh ra đều mang một số phận của riêng mình, có người bằng long, có người lại luôn muốn vượt lên số phận. Em mông lung chẳng hiểu mình ở phía bên nào nữa?...
    Và, em hy vọng rằng “người đàn ông của em” đã yêu em đến vậy thì sẽ biết cách mang đến hạnh phúc cho em. Em thầm cảm ơn “người đàn ông của em” nhiều lắm. Lòng vị tha, độ lượng, lòng tốt và sự bao dung của người đó đã khiến em nhận ra rất nhiều điều, đã khiến em thấy cuộc sống này còn ý nghĩa biết bao nhiêu, mình quan tâm và yêu thương người khác thì rồi mình cũng sẽ nhận được những điều đó, có khi là gấp nhiều lần nữa...
    Cảm ơn anh một lần nữa Cua "ngang" nhé! Vì tất cả!...
    P/S: Sao nhiều người lại nghĩ "người đàn ông của em" là Cua thế nhỉ? Lạ thật, tại Cua điên hay trêu em trên dd nên bị "Tưởng" là phải, để rồi một số người giận em, không thèm nói chuyện với em nữa, không dành tình cảm cho em như trước (mặc dù tình cảm em dành cho họ vẫn vẹn nguyên) không ngày ngày 88888 với em đủ thứ chuyện nữa.:19: Đã thế hôm nào off em dẫn "người đàn ông của em" đến ra mắt mọi người luôn:34:

Không đơn giản là đi song hành cùng em mà anh còn muốn đi đến cuối đời cùng em nữa,Anh vẫn thường mơ như vậy , ngủ gật anh cũng mơ . Từ hôm em viết về người đàn ông của em , anh chẳng khác gì nhận được cái án tử hình , nhưng anh cũng vui vì thấy em đc hạnh phúc và luôn cầu chúc cho em hạnh phúc và bình yên
    Lại toạch em ợ
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Không đơn giản là đi song hành cùng em mà anh còn muốn đi đến cuối đời cùng em nữa,Anh vẫn thường mơ như vậy , ngủ gật anh cũng mơ . Từ hôm em viết về người đàn ông của em , anh chẳng khác gì nhận được cái án tử hình , nhưng anh cũng vui vì thấy em đc hạnh phúc và luôn cầu chúc cho em hạnh phúc và bình yên
    Lại toạch em ợ

Cám ơn anh Trọc nhiều lắm. Cảm ơn đã luôn ở bên động viên, an ủi, chia sẻ và giúp đỡ em trong những lúc buồn và cô độc nhất.
    Em tin rằng anh sẽ tìm được tình yêu đích thực của đời mình, và ở đâu đó, em luôn cầu chúc cho mọi điều tốt đẹp nhất mãi ở bên anh!:29::29::29::29::29:
    P/S: Tiếc quá không gặp anh sớm hơn
    :45:
    Đáng đời, đã bảo không lô đề nữa mà, "toạch" là phải, còn "toạch" nhiều!:146:

Quote Originally Posted by Bống View Post

Cám ơn anh Trọc nhiều lắm. Cảm ơn đã luôn ở bên động viên, an ủi, chia sẻ và giúp đỡ em trong những lúc buồn và cô độc nhất.
    Em tin rằng anh sẽ tìm được tình yêu đích thực của đời mình, và ở đâu đó, em luôn cầu chúc cho mọi điều tốt đẹp nhất mãi ở bên anh!:29::29::29::29::29:
    P/S: Tiếc quá không gặp anh sớm hơn
    :45:
    Đáng đời, đã bảo không lô đề nữa mà, "toạch" là phải, còn "toạch" nhiều!:146:
    Tình yêu đích thực của đời anh em nắm giữ hết và hôm qua em mang ra tử hình rồi , mai anh sẽ đi mãi mãi , tạm biệt em cùng mọi người , và ở nơi đây anh luôn chống gậy đợi em
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Bài này hay

Em ơi! Nếu lỡ chúng mình hai đứa phải cách xa nhau
    Làm sao anh có thể sống thiếu em được
    Anh đang nghe những giọt nước mắt cay cay chiều mưa đổ
    anh đang nghe lòng xót xa đau
    Anh thương em nhiều lắm!

.

Page 2 of 2 FirstFirst 12