Results 1 to 3 of 3

Thread: Biết lỡ rồi sao vẫn cứ yêu anh!

Biết lỡ rồi sao vẫn cứ yêu anh!

Biết lỡ rồi sao em vẫn yêu anh
    Bóp chặt trái tim em chúc anh hạnh phúc
    Em chúc anh mà lòng nhói buốt
    Đó là điều anh ko thể biết đâu.
    Em nhận vào em tất cả nỗi đau
    Để anh được yêu trong tình yêu cháy bỏng
    Vì quá yêu anh nên em ko muốn
    Anh bận lòng vì em vẫn yêu anh.
    Thời gian trôi em tự nhủ sẽ quên
    Nhưng không được, tình yêu thành ngọn lửa
    Bao nhọc nhằn khó khăn gian khổ
    Không quên được hình ảnh trái tim người.
    Câu thơ cũ trở thành điều mong ước
    Nhưng em hiểu ko bao giờ có được
    Một lần nào như em đã yêu anh
    Biết lỡ rồi sao vẫn cứ yêu anh!

Một người bạn đã tặng cho em bài thơ này từ ngày em còn ngồi trên ghế trường phổ thông và E đã luôn lưu giữ nó bên mình. Đọc bài "Người đàn ông của em" của C em chẳng biết nói gì với C vì nó cũng chính là một phần cảm xúc của em. E tặng lại C bài thơ này, chúc C gặp nhiều may mắn hơn C nhé! (Trời chẳng phụ người hiền như chị em chúng mình đâu chị nhỉ!):45:

Tặng chị nào thía ?, nói rõ địa chỉ người nhận chứ, mà có hiền thật không hay lại Sư tử Hà đông đấy:alien-baby-4:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by hivongnhieu View Post
    Một người bạn đã tặng cho em bài thơ này từ ngày em còn ngồi trên ghế trường phổ thông và E đã luôn lưu giữ nó bên mình. Đọc bài "Người đàn ông của em" của C em chẳng biết nói gì với C vì nó cũng chính là một phần cảm xúc của em. E tặng lại C bài thơ này, chúc C gặp nhiều may mắn hơn C nhé! (Trời chẳng phụ người hiền như chị em chúng mình đâu chị nhỉ!):45:
    Cảm ơn hivongnhieu nhiều lắm! Chị cũng chỉ biết sống thật tốt thôi, những điều đã qua, dù tốt, dù xấu vẫn là kỷ niệm và có đôi khi nó chợt hiện hữu, lúc mơ hồ lúc rõ rệt. Đôi khi nhìn lại thấy xót xa, nhưng chị không bao giờ nuối tiếc về những quyết định của mình cả em ạ. Cuộc sống mà, luôn thay đổi và ta lại cố gắng, cũng có thể sự có gắng đó sẽ không mang lại kết quả như mong muốn nhưng mình không phải day dứt vì đã không cố gắng!
    Chúc em và gia đình bé nhỏ luôn hạnh phúc!...