Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 15 of 15

Thread: Chúc mừng sinh nhật anh Men!...

Chào Men ! Thời gian qua Men biết rồi...anh làm gì có time để vào DD nên cũng chẳng biết ngày Sn của Men...Anh mới là người cuối cùng chúc men những điều tốt đẹp nhất trong một tuổi mới,một năm mới...! Thân em !
    P/s : Anh OK được gần 20n rồi...Mừng quá ! Tạm tạm là sẽ thành công...Mừng cho anh nhé !

Quote Originally Posted by khanhdq09 View Post
    Chào Men ! Thời gian qua Men biết rồi...anh làm gì có time để vào DD nên cũng chẳng biết ngày Sn của Men...Anh mới là người cuối cùng chúc men những điều tốt đẹp nhất trong một tuổi mới,một năm mới...! Thân em !
    P/s : Anh OK được gần 20n rồi...Mừng quá ! Tạm tạm là sẽ thành công...Mừng cho anh nhé !
    Yeah! @ All: Cảm ơn tất cả mọi người, kể cả những người ghét Men mà ko thèm chúc mừng SN nữa ( chắc có muốn chúc, nhưng lỡ ở 2 đầu chiến tuyến, nên phải vậy. Hahaha) :31:
    @ KhanhQD09: Được vậy là mừng rồi anh, em cũng sốt ruột với quá trình cắt cơn của anh quá. Cứ tà tà mà tiến thôi, khắc đi - khắc đến mà.
    [/URL]

Quote Originally Posted by Vô Danh Khách View Post
    Yeah! @ All: Cảm ơn tất cả mọi người, kể cả những người ghét Men mà ko thèm chúc mừng SN nữa ( chắc có muốn chúc, nhưng lỡ ở 2 đầu chiến tuyến, nên phải vậy. Hahaha) :31:
    @ KhanhQD09: Được vậy là mừng rồi anh, em cũng sốt ruột với quá trình cắt cơn của anh quá. Cứ tà tà mà tiến thôi, khắc đi - khắc đến mà.
    Tks em, anh biết tính anh nên dám nói sẽ thành công ( Tạm tạm thế ! ) vì suốt quãng tg nghiện ngập chưa khi nào cai vất vả như lần này..Có quyết định thôi, và cai cũng mất 4,5 tháng trời...Và khi đã được trên 10 ngày rồi là a nhất định ko bỏ lỡ cơ hội...

Quote Originally Posted by khanhdq09 View Post
    Tks em, anh biết tính anh nên dám nói sẽ thành công ( Tạm tạm thế ! ) vì suốt quãng tg nghiện ngập chưa khi nào cai vất vả như lần này..Có quyết định thôi, và cai cũng mất 4,5 tháng trời...Và khi đã được trên 10 ngày rồi là a nhất định ko bỏ lỡ cơ hội...
    Yeah! Phải cố thôi chứ biết làm sao giờ anh. Em khi tái lại cũng khó cai như anh ý, lai nhai mãi mới xong. Nên em hiểu là quá trình mấy tháng qua bản thân anh và gia đình đã phải vất vả, tốn kém tiền bạc, sức khỏe đến như thế nào. Mỗi lần em cai là cả nhà lo âu, căng thẳng như đánh trận. Mệt mỏi lắm!! hết thầy nọ, thuốc kia. Hết subutex, lại thuốc cai dạng ngủ...vân vân..và... vân vân mãi mới xong. Tết này gia đình đc ăn cái tết ngon lành là mừng rồi đã anh à. Anh bớt chút thời gian hôm tới offline đến uống chén rượu với anh em nhé.
    [/URL]

P.s: Hết biết chúc cái gì oy`, vậy thì chúc cho những lời chúc trong ngày sinh nhật sẽ thành hiện thực nhé!
    [Thông báo: Sinh nhật được kéo dài thêm 3 tuần sau đó.. hì :95:]
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Page 2 of 2 FirstFirst 12