Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 25 of 25

Thread: Tạm biệt NIEMTIN!

bh em mới biết trc có nc vs sean một lần và h thì vĩnh biêt.

Chúc Sean yên nghỉ và ở dưới đừng buồn nhá
    Rồi sẽ tới lượt tôi xuống cùng với Sean . Nhưng mờ chưa biết là bao giờ , chắc chỉ vài năm nữa thôi chờ mình Sean nhá !

Xem Huy post bài mà buồn quá, bạn số lên nhé Huy. Còn sống còn chiến đấu....
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

hãy cố lên các bạn! mình thực ra không phải là 1 thành viên mới vì mình biết 4rum này từ cuối năm 2007 cơ nhưng vì công việc và bây giờ đây mình quay lại và thấy buồn quá thật may là mình vẫn chưa quay lại với MT nhưng các bạn hãy nhớ 1 điều cuộc sống này còn nhiều điều tươi đẹp lắm hãy sống thật vui các bạn nhé còn những ai chưa dứt bỏ được nó thì hãy cố lên nhé chúc các bạn thành công! thành thật chia buồn cùng gia đình Sean và các bạn!

xin lấy bài học của sean lam gương để sean được tiếp tục giúp đỡ cho mọi người.

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    P.s: Xin cho phép nhok được thay lời Sean gửi những dòng này đến với mọi người...
    vì nhok biết đây cũng là những gì Sean muốn nói...
    Đúng ra là nhok muốn dùng nick của Sean để post topic này...
    để Sean có thể quay trở về nhà NIEMTIN một lần trước khi ra đi...
    nhưng vì lí do khách quan nên nhok chỉ có thể làm được thế này...

NIEMTIN SẼ MÃI NHỚ ĐẾN SEAN
    THẮP MỘT NÉN HƯƠNG CẦU MONG SEAN BÌNH AN!
    mình biết và đọc diễn đàn này lâu rùi nhưng do chủ quan và ko muốn thấy 2 chữ MT nữa lên ko tham gia nhưng cứ cai rồi lại tái diễn ra từ 2002 đến h , hôm qua và hôm nay nằm nhà cai vào dd và lấy nick zero ( chắc mọi người hiểu hoàn cảnh tôi lúc này tại sao lấy nick tên vậy ) tôi đã đọc tất cả các post của sean ngưỡng mộ , rồi lại thấy thất vọng khi sean tái và mất tất cả nhanh quá gia đình ly dị , bạn gái bỏ và lại mừng khi thấy sean quyết tâm làm lại , rồi lại sock khi biết tin sean qua đời, tại sao vậy....? sao nhanh quá vậy . ngẫm đến bản thân mình khi đã từng có tất cả ( công việc ,thu nhập cao vợ trẻ hơn tới 10 t cùng cô con gái xinh xắn )sau khi cai và thay đổi môi trường vậy mà lại trót ngã ở chính môi trường cũ để rồi lại mất hết và rồi sau 10 năm về nằm lại ở chính căn phòng ở nhà môi trường cũ sau 10 năm phiêu bạt để cai , để rơi nước mắt một mình và giờ là nỗi sợ sau câu chuyện của sean , mình tái cách nhật 5 và nặng đô 2 năm nhưng chưa bao giờ chích chung đầu năm ngoái đi thử máu HIV âm tính nhưng ko biết bây giờ ntn dù vẫn hay chích một mình và cẩn thận dùng riêng kim với bạn , chắc sean cũng cẩn thận thôi vì sean hiểu biết nhiều mà vậy sao lại có kết cục này vậy , có ai giúp tôi thắc mắc với

Page 3 of 3 FirstFirst 123